ผลบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 ย้อนหลัง ประจำวันที่ 20-09-2017

เมื่อวานไม่มีทีมในแข่งเลย ในลีกนี้

ผลบอล ย้อนหลัง ทั้งหมด ทุกลีก เมื่อคืน
W Connection FC 2-0 Central FC
คาพา 0-1 BK-46 Karis Karjaa
อินดิเพนเดนเต้ (N) 1-2 แอดเลติโก ทูคูแมน
โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี 5-2 เออีเค ลาร์นาคา
โบแร็ค คาแค็ก 0-2 เซอร์เวน่า ซเวซด้า
เอลเคเอส ลอดซ์ (เยาวชน) 0-4 ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน)
Bandari 0-3 Tusker
เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 4-1 เดปอร์ตีโบ ซูเลีย
เอฟซี ดามโซ่ (ญ) 0-3 เกรฟ (ญ)
Fermana 2-0 แซมเบเนเดทเซ่
Ghajnsielem 1-1 Kirkop United
ลิวอร์โน่ 3-0 ลุคเชเซ่
โบดมิน ทาวน์ 1-1 Bideford AFC
Excursionistas 4-0 San Martin Burzaco
ดราว่า 0-3 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่
Sporting Kristina 1-3 SJK Akatemia
สหรัฐอเมริกา(ญ) 5-0 นิวซีแลนด์(ญ)
มอนเทอร์เรย์ 0-0 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ กัวดาลาจาร่
โมนาร์คัส โมเรเลีย 0-0 คลับ ทิจูเอน่า
กัวรานี่ เอสพี 0-4 ปารานา พีอาร์
แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 3-1 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่
เดปอร์เตส ควินดิโอ 2-0 เดปอร์ติโว เปไรร่า
คลับ อเมริกา 0-0 ซีดีเอสวายซี ครูซ อซูล
เวียดนาม ยู16 (N) 5-2 กัมพูชา ยู16
ชีวาส กัวดาลาจาร่า 0-0 อัตลาส
ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ 0-1 ไดนาโม บรานัวล์
สเมน่า โคมโซโมล์ส 0-1 เออทิช 1946ออมส์
Muhoroni Youth 1-1 Nakumatt
อิหร่าน ( ญ ) ฟุตซอล (N) 0-2 Thailand Women Futsal
Chinese indoor women (N) 5-1 Chinese Hongkong indoor women
อินเดีย ยู16 (N) 3-0 ปาเลสไตน์ ยู16
Royal United SKM 0-0 Aakraman XI
เกาหลีเหนือ ยู16 (N) 9-0 บรูไน ยู16
Fakirapool Young Mens Club 0-0 Bashundhara Kings
มองโกเลีย(U16) 1-10 ออสเตรเลีย ยู16
กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) 1-2 Illes Akademia Haladas(U19)
บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด 2-1 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี
PSPS เปกันบารูห์ 1-1 Persis Solo FC
โกล์บอล เอฟซี 0-0 Stallions FC
Davao Aguilas FC 1-1 เซเรส เอฟซี
Turkmen five feet 0-8 ญี่ปุ่น ( ญ ) ฟุตซอล
Sikkim Police 0-0 State Sports Academy
ลุช เอเนอร์จีย่า 2-0 อันจิ มาคัชคาล่า
กาญารี่(ยู20) 2-3 ชิตตาเดลล่า(ยู20)
เวอร์ตุส เอ็นเตลล่า (ยู 20) 2-3 แตร์นาน่า(ยู20)
โตริโน่(ยู20) 7-1 อเวลลิโน่ (ยู20)
เปสคารา(ยู20) 2-3 โครโตเน่(ยู20)
ซแวซด้า 1-4 เอฟเค ชิต้า
ญี่ปุ่น ยู16 (N) 20-0 กวม ยู16
ลาว ยู16 (N) 10-0 เกาะ นอร์เทิร์น มาเรียนา ยู 16
อิรัก(ญ) ยู16 (N) 0-1 เกาหลีเหนือ (ญ) ยู16
FK Bolat Temirtau 1-0 เซตีซู
PSS Sleman 2-1 Cilegon United
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) 0-0 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19)
ลูกทัพฟ้า(ยู 19) 0-1 นครปฐม (ยู 19)
อ่างทอง เอฟซี (ยู 19) 4-3 เมืองทอง ยูไนเต็ด(ยู 19)
คีร์กิสถาน ยู16 (N) 1-0 เลบานอน ยู16
โกลด์ โคสท์ ซิตี้ (N) 0-6 เซ้าท์ เมลเบิร์น
แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 1-1 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
เนปาล ยู16 0-1 อิรัก ยู18
ชุนนัมดรากอนส์ 0-0 อินชอนยูไนเต็ด
กวางจู เอฟซี 1-4 เอฟซี โซล
ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 1-2 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์
อินโกลสปอร์ 0-2 มาลัตญ่า เบเลดิเยสปอร์
นาโปลี(ยู20) 3-4 เบเนเวนโต้(เยาวชน)
ปาแลร์โม่(ยู20) 3-0 โฟรซิโนเน่ (ยู 20)
เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 0-1 จูบิโล อิวาตะ
เซเรโซ โอซาก้า (N) 1-0 นาโกย่า แกรมปัส เอต
อูราวะ เรด ไดมอนส์ (N) 2-4 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
มหาวิทยาลัยทสึคุบะ 0-2 โอมิยะ อาร์ดิย่า
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 2-2 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 4-1 ชิมิสุ เอส-พัลส์
มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 0-2 วิสเซล โกเบ
กัมบะ โอซาก้า 2-3 คาชิว่า เรย์โซล
Boys Sports Company 4-0 Royal Wahingdoh
เฟนิเอสซี 0-0 Uttar Baridhara Club
ภูฎาน ยู19 1-0 เนปาล ยู19
ซงลาม เหงะอาน 0-0 กวาง นัม
ด่านัง 0-0 บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง
ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 2-3 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 3-2 แดกู เอฟซี
โปฮัง สตีลเลอร์ 5-2 แกงวัน เอฟซี
เอฟเค คัสไป 1-0 Ekibastuzets
ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ 1-3 สุพรรณบุรี เอฟซี
การท่าเรือ เอฟซี 1-3 ชลบุรี เอฟซี
Duzyurtspor 3-3 กูมัสฮาเนสสปอร์
โอมาน ยู16 (N) 8-0 มัลดีฟส์ ยู16
ฮ่องกง ยู16 (N) 5-0 มาเก๊า ยู16
นครราชสีมา เอฟซี 1-1 ราชนาวีสโมสร
เชียงราย ยูไนเต็ด 6-0 สุโขทัย เอฟซี
หนองบัวลําภู 0-0 มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์เอฟซี
ตราด เอฟซี 2-0 กระบี่ เอฟซี
สงขลา ยูไนเต็ด 3-3 อาร์มี่ ยูไนเต็ด
ระยอง เอฟซี 5-0 เชียงใหม่ เอฟซี
มาคฮ์ทาเรล 2-1 Kairat Academy
คีแรนไชม์เคนท์ 2-3 Kyzylzhar Petropavlovsk
Batman Petrolspor 3-1 กัซเทป
แทมปิเนส โรเวอร์ส เอฟซี 1-1 Singapore Warriors
ยัง ไลอ้อนส์ 0-1 บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี
มิตรา คูการ์ 0-3 อเรม่า มาลัง
อาบาฮานี 0-0 Saif Sporting Club
จีน (ยู 19) 2-1 โอมาน(ยู 19)
เวียดนาม (ฟุตซอล) (N) 2-1 หมู่เกาะโซโลมอน (ฟุตซอล)
จีน ฟุตซอล (N) 9-3 Maldives Futsal
ชินนิค ยาโรสลาฟ 3-0 อูราล
สปาร์ตัก ตัมบอฟ 1-0 อาร์เซน่อล ตูล่า
กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 0-2 รูบิน คาซาน
ทอมสค์ 2-1 เอฟซี คราซ์โนดาร์
เดนิซลิสปอร์ 1-0 ดัคซีสปอร์
ฮาเซทเทเป้ 1-2 Yeni Altındag BS
ฮาเตย์สปอร์ 1-0 Ergene Velimese
คาสทาโมนุสปอร์ 1-3 ออฟสปอร์
เคซิโอเรนกูคู 3-1 Silivrispor
Kozan BLD.SPOR 1-3 อดาน่าสปอร์
Sancaktepe Belediye Spor 2-2 อลาซิกสปอร์
Erzin Belediyespor 1-2 คารากูมรัค
เอซี มิลาน(ยู20) 3-1 ซา แลน (ยู 19)
อักฮซายิก โอรอล 1-0 เอฟเค อะตีราอู
มาเลเซีย ยู16 (N) 6-1 สิงคโปร์ ยู16
ไทย ยู16 0-1 อินโดนีเซีย ยู16
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด 1-1 โปลิศ เทโร เอฟซี
ศรีสะเกษ เอฟซี 0-3 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
ไทย-ฮอนด้า เอฟซี 0-0 พัทยา ยูไนเต็ด
ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 7-2 สมุทรสงคราม เอฟซี
บางกอก เอฟซี 0-5 อ่างทอง เอฟซี
ปตท.เอฟซี ระยอง 1-0 ลำปาง เอฟซี
แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี 0-2 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี
Sheikh Jamal 0-0 Chittagong Abahani
เดคคาร์ด เหลียน 0-2 AFC Leopards
Kariobangi Sharks 2-2 Posta Rangers
โปกอน เซซิน (เยาวชน) 2-1 UKP Zielona Gora Youth
Niroye Zamini 3-2 Fajr Sepasi
โคแคลิสปอร์ 0-0 EdirnesporGenclik
Yesil Bursa 3-1 คาซิยาก้า
Bergama Belediyespor 0-2 Sariyer
Tuzlaspor Kulubu 1-0 Zonguldak
อิหร่าน ยู16 6-0 ภูฎาน ยู16
ญี่ปุ่น (ญ) ยู16 (N) 1-1 เกาหลีใต้ (ญ) ยู16
อัล ฮิลาล (ยู 21) 1-1 Bottom U21
อัล นาสร์ (ยู 21) 0-1 ฮาเจอร์ ยู21
Foolad Khuzestan B 0-2 Arvand Khorramshahr
อัล ทาย 1-2 อัล-เวห์ด้า เมกกะ
โคลอส โคซาลิฟก้า 1-2 อิลลิชิเว็ตส์
Zhemchuzhyna Odessa 1-1 สตัลดนีโปรดเซียร์จินสค์
ทาฟริย่า 2-2 เซอร์ก้า คิโรโวฮรัด
Ahrobiznes TSK Romny 0-0 เวเลซ
เคชเคเมติ ทีอี 1-4 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่
Karancslapujto 0-2 Balmazujvaros
เดเบรเซน วีเอสซี 2 0-4 Dafuji cloth MTE
Pecsi MFC 0-1 บูดาเปสต์ ฮอนเวด
Tiszakecske 2-3 ไนเรกิฮาซา
Nyiradony VVTK 0-2 วาซาส
III.Keruleti TUE 1-1 โซลอคซาร์
BKV Elore 0-3 วาร์ดา เซ
Sarvari FC 0-3 ปาคซิ เซ
Kozarmisleny SE 0-0 กีไอร์มอต เอสอี
RAFC 1-3 ซิโอฟอค เอฟซี
Nagyatadi FC 0-2 Vac-Dunakanyar
Ottevenyi 0-6 อูจเปสต์
Szarvaskend SE 0-6 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส
Senyo Carnifex 0-0 คาซิงบาร์ซิคา
Cigand SE 2-2 เอสโซลโนกิ เอฟซี
Komarom VSE 0-2 ดอร์โรจี เอฟซี
Tallya 0-9 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน
Mohacs 0-4 วีดีโอตัน
Kurt 2-6 เซกรัล
Szekszard UFC 1-1 ซเซจ 2011 เอฟซี
Kondorosi 0-2 เบเก้ซัคซาบา
Csongrad Tiszapart 1-10 เดเบรเซน วีเอสซี
Morahalmi VSE 1-4 บุดดาออร์ส เอสซี
Nyirbatori FC 0-0 ETO กีโอรี่
THSE Szabadkikoto 1-5 Csakvari TK
Sauer Vohi 4-1 เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา
Nagyhalaszi 1-3 Ivancsa
Csacsbozsok Nemesapati 2-3 Pilisi LK
Nagykanizsai TE 1866 2-0 Torokszentmiklos FC
Jaszarokszallasi VSE 0-5 Nagyecsed RSE
Maklar 1-4 Rakosmenti KSK
Szabadszallasi 1-3 Dunaujvaros
Fuzesgyarmati SK 3-0 มาโกย เอฟซี
Gyongyos 2-2 Penzugyor SE
Szentlorinc SE 3-0 ซีซาเพิล
Lajoskomarom 0-3 Andrashida SC
Tatai AC 2-7 Putnok Vse
Cseteny SE 0-4 Ercsi Kinizsi
Pecsvarad Spartacus 1-4 Tiszaujvaros
Janoshalmi 0-0 Godollo
Bataszek SE 3-2 Tolna
Budakalasz 1-3 Salgotarjan-Baglyas FC
Ende Lanny 1-3 Szeol
Salgotarjani Baratok TC 7-2 Petofi Vasszecseny
Balatonlelle SE 0-2 เวคเซส
Bacsalmasi PVSE 1-0 Papai Perutz
Tiszafuredi 1-4 Csornai SE
Ibrany SE 3-1 Jaszberenyi Vasas
Asotthalmi TE 2-2 Hodmezovasarhely FC
Duna-Tisza 4-1 Algyo SK
Egri FC 3-1 Testveriseg SE Budapest
Olajmunkas SE 1-1 Felsozsolca
อีเอสเอ็มทีเค บูดาเปสต์ 0-0 โมโนริ เอสอี
Balatonfuredi FC 1-1 Pestszentimrei
Sarretudvari KSE 1-8 Balassagyarmat SE
Felsotarkany 1-3 เมดิ เอฟซี
พลาตานิอัส เอฟซี 1-0 อพอลลอน สเมียร์นีส
พีเออี อโตรมิตอส 1-0 เคอร์คีย์ร่า
กิริซันสปอร์ 3-1 Cizrespor
Chernomorets Balchik 0-2 สลาเวีย โซเฟีย
พีเอฟเค มอนทาน่า 2-1 เชอร์โน มอร์วาร์น่า
Botev Vratsa 1-1 พีริน บลากอเยฟกราด
โลโคโมทีฟ โซเฟีย 2-1 เวเรย่า
Strumska Slava 2-1 เอฟซี โซโสโพล
Chernomorets Pomorie 2-2 Etar Veliko Tarnovo
อูดิเนเซ่(ยู20) 4-3 ปาร์ม่า(ยู20)
โบโลญญ่า(ยู20) 1-1 เบรสชา(ยู20)
ซัสเซาโล่(ยู20) 1-2 เปรูจา (ยู 20)
เอ็มโปลี(ยู20) 1-0 คาร์ปิ(ยู20)
เจนัว(ยู20) 2-2 สปอล(ยู19)
สเปเซีย(ยู20) 1-1 โปรเวร์เซลี (ยู 20)
เวโรน่า(ยู20) 0-3 US Cremonese U20
เอ็นเค มูรา 05 3-1 ดอมซาเล่
ปุเลา ปีนัง 0-2 พีบีดีเคที ที-ทีม
เคดะห์ 1-3 เฟลด้า ยูไนเต็ด
มะละกา 3-1 เปรัค เอฟเอ
เซลังกอร์ PB 1-2 เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส
PB ปาหัง 3-0 ซาราวัค
ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 3-0 กลันตัน
สเกนเดอร์บู กอร์ซ 0-0 Mamurrasi
อุซเบกิสถาน ยู16 (N) 6-0 ศรีลังกา ยู 16
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 4-0 แบงค็อก ยูไนเต็ด
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 1-0 บางกอกกล๊าส เอฟซี
อัล อาห์ลี (ซาอุฯ) (ยู 21) 2-0 อัล คาลีจ (ยู 21)
เอฟซี นิตร้า(ยู 19) 1-2 เทรนซีน ยู 19
SFF Atletico 1-0 เอพริลเลีย
เวียดนาม ยู19 (N) 0-2 บังคลาเทศ ยู19
อัล อิติฮัด (ซาอุฯ) (ยู 21) 0-0 อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) (ยู 21)
เชเซน่า(ยู20) 1-6 โนวาร่า(ยู20)
เอฟเค สเกนดิจา 79 5-0 ซิเล็กส์
โปเบด้า 2-4 ราบ็อตนิคกี้
FK Korzo Prilep 1-0 FK Skopje
เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ 2-1 เรโนวา
Academy Pandev 2-0 เปลิสเตอร์
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 16) (N) 0-0 บังคลาเทศ ยู16
Turkmen five feet (N) 5-1 ไต้หวัน ฟุตซอล
Afghanistan Futsal (N) 4-2 อุซเบกิสถาน ฟุตซอล
Sokol Zivanice 0-8 ซิกม่า โอโลมุช
Sardice 0-0 สโลวาน ลิเบอเรช
เอชเอฟเค โอโลมุช 1-8 ฮราเดตส์กราลอเว
จิสครา โดแมซลิซ 3-2 ดูก้า ปรากซ์
โรซวอช์ย คาโตวิตเซ 0-2 เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว
อแวนการ์ด คุร์สค์ 0-0 ซีเอสเคเอ มอสโก
เอฟเค ทิวเมน 1-2 เอฟเคตอสโนว์
เฮลิออส คาร์เคียฟ 1-2 เดสน่า
อัลเตย์สปอร์ 0-0 Erzurum BB
อุเทนิส อุเทน่า 1-2 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส
Simer Sampion Celje 0-3 เอ็นดี กอริก้า
เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 5-1 ออร์ดาบาซี่ย์
อัคโตเบ 1-0 โทบอล คอสตาเนย์
ทูเลวิค วิจานดี่ 3-0 Maardu United
เลวาเดีย ทัลลินน์ 7-0 Kohtla-Jarve JK Jarve
ทาจิกิสถาน ยู16 2-0 ซีเรีย ยู16
โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) 2-3 อัลบอร์ก บีเค (ยู 19)
Zarica Kranj 0-0 นาฟต้า
SD Videm 3-2 Prevalje
เอฟซี พิวนิค 0-0 Eli Wienbar Nantes
FTC Filakovo 1-3 SKM Liptovsky Hradok
อินเตอร์นาซิองนาล ยู19 4-1 Cidreira RS U19
คลับ ริเวอร์เพลท (สำรอง) 2-3 นาซีอองนัล เด มอนเตวิเดโอ (สำรอง)
ไอเอ ซุด อเมริกา(สำรอง) 2-2 ซีเอ ยูเวนตุด(สำรอง)
เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ 0-0 อาร์เซน่อล เคียฟ
บารี่(ยู20) 2-1 อัสโคลี่ ยู20
เกรฟ 0-7 มิดทิลแลนด์
Hedensted 1-3 ลิงบี้
Otterup 0-2 แรนเดอร์ส
นาเอสเวด 1-3 เฮอฟอล์จ โคเก้
มิดเดลฟาร์ท 0-2 อัลบอร์ก
HIFK 2 3-0 โปซีท
สลาเวีย โครเมอร์ริซ 0-4 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า
มลาด้า โบเลสลาฟ 3-0 ไพรบราม
เบามิต ยาโบลเนค 2-1 วิคตอเรีย ซิซคอฟ
วิโซซิน่า จิคลาวา 1-0 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ
โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน 0-2 เอฟเค รอสตอฟ
เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค 0-2 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า
Prykarpattya Ivano Frankivsk 2-1 เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ
Gardony 0-3 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี
Menfocsanak 1-3 FC Dabas
บูคาสปอร์ 2-0 เพนดิคสปอร์
อัลตินอดู 1-0 Sultanbeyli
สตรอมเบส 1-3 ซูดูว่า
ไลซอส 1-0 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
AVV Swift 0-0 วิเทสส์
VV Capelle 0-5 โรด้า เจซี
เอฟยูเอส ราบัท 0-0 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก
คัวริบก้า 2-0 RCOZ Oued Zem
รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 0-0 วีแดด คาซาบลานก้า
จาบับ ริฟ โฮซีลม่า 0-1 ASS Association Sportive de Sale
นอมเม่ เจเค คาลยู 1-1 Paide Linnameeskond C
ปาร์ติซาน เบลเกรด 1-1 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค
Galanta 1-1 SK 1923 Gabcikovo
อัล ชามาล 2-2 Al Muaidar Club
อัล ชาฮานียา 3-1 Al Mesaimeer SC
อิลเวส แทมเปเร่ 2 4-2 เอฟซี เอลเวส-คิสเซท
พีเอโอเค ซาโลนิก้า (N) 2-1 เลวาเดียกอส
พานาคายคิ 2005 1-0 อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช
อัล ฮัดด์ (N) 0-2 เมลคิยา
อัล-โนจูม 0-1 ฮาเจอร์
สปาร์ตัก นาลชิค 0-0 ดินาโม มอสโก
เอฟซี ไอการ์ 1-1 RCO Agde
โบโตซานี่ 3-3 ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่
เอสเตกฮลัล เตหะราน 1-1 ซบ อฮัน
Al-Kawkab 3-3 นาจราน เอสซี
บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) 3-1 เฮอฟอล์จ โคเก้(ยู 17)
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19) 0-0 ชาลเก้ 04 (ยู 19)
Bayern Hof 1-4 DJK Ammerthal
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 2-2 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์
เบเนเวนโต้ 0-4 เอเอส โรม่า
อารัวก้า 2-0 สปอร์ติ้ง ซีพี บี
คูบาน คราซ์โนดาร์ 0-2 สปาร์ตัก มอสโก
Dnipro-1 1-0 เฮอร์กี้-สปอร์ท
SCC Demnya 1-2 FC Lviv
กาเซียนเทปสปอร์ 0-3 Tire 1922 Spor
มานิซาสปอร์ 4-1 แอร์ซินสปอร์
ซัมซั่นสปอร์ 3-3 อันคารา เดไมสปอร์
อดาน่า 3-0 Bayrampasa
Caramba/Dinamo Riga 0-0 เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา
ลิเท็กซ์ โลเวช 1-0 Vitosha Bistritsa
เตเนริเฟ่ 2 1-0 บียา ซานตา บริเคดา
Al-Rbeea 1-1 อัล คาลีจ คลับ
เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 4-1 ริกาสฟุทโบลา สโกลา
Colligiana 1-1 ทูดอร์คูร์อัวล์
USK Anif 1-2 สตวร์มกราซ
เอสซี ซนอย์โม 0-1 สปาร์ตาปราก
สคีฟซ์ ไอเค 0-3 เอฟซี โคเปนเฮเกน
โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) 1-1 อัลบอร์ก(ยู 17)
โคโลญจน์ 0-1 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 3-0 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
ดินาโม เดรสเดน 0-2 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
ไฮน์เดนเฮลม์ 2-2 ดาร์มสตัดท์
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 1-0 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก
เอสวี เม็พเพ่น 1-0 เฟาเอฟแอลออสนาบรุ๊ค
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 0-3 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น
Randaberg U19 3-5 Froyland U19
สลาเวีย ปราก 5-1 ทริเน็ค
เทรนซิน 2-1 นิตร้า
Scheveningen 1-5 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
ไวกิงเกอร์ โกตู 0-0 KI Klaksvik
Jaegersborg 0-0 KFUM
Vocklamarkt 0-3 ออสเตรียเวียนนา
กาตาร์ ยู16 1-6 เยเมน ยู16
ฮัมมาร์บี้ 2-1 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า 3-1 ไอเคซิริอุสเอฟเค
ฮาล์มสตัด 1-1 คัลมาร์
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 2-2 มัลโม่ เอฟเอฟ
ร็อต-ไวส์สเออร์เฟือร์ธ 0-2 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
ชามนิตเซอร์ 1-2 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์
พรูเบน มุนสเตอร์ 1-1 เฟาเอฟอาร์อาเล่น
วูร์บูเกอร์ คิกเกอร์ 2-2 คาร์ล ไซส์ เยน่า
FC Altonaer 0-3 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ (เยาวชน)
IK Viljan U19 3-1 Midtbygdens U19
Algard U19 0-5 Hundvag U19
Tatabanya 1-0 โซโปรนิ
ดูนาจสก้า สเตรด้า 1-0 เอฟเค เซนิก้า
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 1-0 ซลาเต้ โมราฟเซ่
Lidkopings FK (w) 1-0 Hovas Billdal IF Women
นซี ลูนาวิค 2-3 เอชบี ทอร์ชาฟน์
บี 36 ทอร์ชาฟน์ 3-0 TB Tuoroyri
อีบีสเทิลมูล 3-0 07 Vestur Sorvagur
Romoli 0-6 FC Kuressaare
ฮอลเบค 1-0 เอซี ฮอร์เซ่นส์
B 73 Slagelse 1-5 โฮโบร
ฮวิโดฟ ไอเอฟ 0-0 เฮลซิงกอร์
ไอเอฟเค อุปซอลา (ยู 19) 1-5 ซีเรียนสก้า(U19)
El Olympi 0-0 Kafr El Shaikh
Amal Atbara 4-1 Triea Albiga
HooGee 2-1 เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า
พาร์นดรอฟ 0-0 แมตเตอร์สเบิร์ก
ยูนิออน กรูเทน 2-2 เรนดอร์ฟ อัลทัช
TUS Bad Gleichenberg 0-0 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า
ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ 1-2 ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา
ซาอุดิอาระเบีย ยู16 3-0 บาห์เรน ยู16
KaPa II 3-1 ตัวโกลัน เตราส
วัปเปอร์ทาเลอร์ 3-0 วิคตอเรีย โคโลญจน์
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) 0-2 อเลมานเนีย อาเค่น
วีกเบอร์ก บีค 0-3 วอทเทนชาย 09
บอนเนอร์ 0-4 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น)
โคโลญจน์ (เยาวชน) 0-2 เอสซี เวิร์ล
ซังค์ เพาลี (เยาวชน) 0-4 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น)
เออีเค เอเธนส์ 2-0 ลาเมีย
พานาธิไนกอส 2-0 เออีเอล ลาริซ่า
บูร์ซาสปอร์ 4-0 ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู
เฟธิเยสปอร์ 2-0 นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์
แพลททินัม สตาร์ 0-1 ลามอนวิลล์ โกลเดน แอร์โรว์
อามาซูลู 3-0 บิดเวสท์ วิทซ์
โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก 0-2 บาโรก้าเอฟซี
มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด 0-2 ไกเซอร์ ชีฟ
อัล อิติฮัด (บาห์เรน) 0-3 มานาม่า คลับ
Skala Itrottarfelag 2-1 ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์
Pohja-Tallinna JK Volta 0-3 ฟลอร่า ทาลลินน์ 2
Koniz 0-0 ยูไนเต็ด ซูริก
เอสซี แชม 0-0 Stade Ouchy
KB 2 0-0 HB
Staphorst 2-3 Koninklijke HFC
CSV Apeldoorn 2-4 วิลเล่ม ทเว
Ajax Amateurs 0-6 อูเทร็คท์
อาชิเลส 4-3 เอ็นเอซี เบรด้า
ONS Sneek 1-3 เอฟซี ทเวนเต้
เอ็กเซลซิเออร์ 1-2 ฮีเรนวีน
VV Sint Bavo 4-1 เทลสตาร์
dike 2-1 HHC Hardenberg
Katwijk 4-0 เตอร์ ลีเด้
เอฟซี ลิซเซ่ 1-1 HSV Hoek
แอธเลติก บิลเบา 1-2 แอตเลติโก้ มาดริด
เลกาเนส 0-0 คิโรน่า
ยัง บอยส์ 4-1 ลูเซิร์น
เซนต์ กัลเลน 2-1 บาเซิ่ล
ลัวซานนี สปอร์ท 1-1 เอฟซี ซูริค
Vardeneset U19 0-0 Varhaug U19
Hinna U19 0-0 Klepp U19
เคียสโซ 1-0 อารัว
เนอชาแตล ซามักซ์ 3-2 เซอร์เวตต์
เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา 0-0 เอฟซี วิล 1900
คาโปสวาร์ 1-3 ปุชคัช อะคาเดมี่
ดินาโม บูคาเรสต์ 0-0 คอนคอร์เดีย เชียจน่า
คอร์โดบ้า 1-4 เตเนริเฟ่
ฟอร์เมนเตร่า 2-2 ยูดี โลโกรนเยส
เซอร์เคอร์ บรูซ 0-1 เกงค์
ออสเทนเด้ 3-1 ยูนิยง แซงต์ กิลลุส
มูสครอน-เปรูเวลซ์ 3-1 ทูบิซี่
เควีเอสเคลอมเมล 1-2 RS วาสส์แลนด์ เบเวอเรน
แอฟเซ ลีแอช 2-3 ซูลเต้ วาเรเกม
เมเชเลน 3-0 Bocholter VV
แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า 5-2 เดลี ไดนาโมส์
Gremio Esportivo Nacional U19 0-1 Sao Jose EC U19
CE Aimore U19 4-2 Brasil de Pelotas RS U19
โอน บอย 0-0 La Chaux de Fonds
SC เครียนส์ 0-0 สตาเด้ นยอนเนียส
บียาร์เรอัล 2 3-2 เอสเอล เบนฟิก้า บี
ชาเปโคเอนเซ่เอสซี (ยู 20) 3-2 ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน)
วาเลเรนก้า 0-3 ชาร์ปบอร์ก 08
จี.เซโกเบียน่า 0-1 พอนเฟร์ราดิน่า
ไมนซ์ 2-3 ฮอฟเฟ่นไฮม์
ฮัมบูร์ก 0-3 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 2-1 เลเวอร์คูเซ่น
ไฟร์บวร์ก 1-1 ฮันโนเวอร์ 96
Cadbury Heath 2-2 บริดจ์พอร์ต
คาลาออร์รา 1-3 ฟูเอนลาบราดา
เอเอชวี กีล 2-3 เคเอเอ เกนค์
โรเซลาเร่ 1-5 คลับบรูซ
เคเอเอสยูเปน 3-2 รูเปล บูม
KSC โลเคอเรน 2-0 KFCO Wilrijk
Ledoje Smorum Fodbold 1-5 บรอนด์บี้
แกลร์นาร์ฟอน 8-1 Llandudno Junction
คาร์เออร์ว 2-5 Penrhyncoch
Denbigh Town 3-0 กาป ควีนส์ปาร์ค
โฮลี่เฮดฮาร์ปีส์ 3-0 พอร์ทมาด็อก
โฮลลีย์เวลล์ 2-2 เกรสฟอร์ดแอธเลติก
เดปอร์ติโว่ เมอร์โล 0-0 อัล คิว ซา
Canuelas FC 0-0 Deportivo Laferrere
Berazategui 1-4 Leandro N Alem
สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน 2-2 Defensores de Cambaceres
Ituzaingo 1-1 เฟอโรคาริล มิดแลนด์
Central Cordoba 0-3 Defensores Unidos
คาวเดนบีท ยู 20 3-2 ลิฟวิงสตัน (ยู 20)
ASK Elektra 0-4 ราปิด เวียนนา
เอซี มิลาน 2-0 สปอล
อตาลันต้า 5-1 โครโตเน่
กาญารี่ 0-1 ซัสเซาโล่
เจนัว 1-1 คิเอโว่
ยูเวนตุส 1-0 ฟิออเรนติน่า
ลาซิโอ 1-4 นาโปลี
อูดิเนเซ่ 2-3 โตริโน่
เวโรน่า 0-0 ซามพ์โดเรีย
เอฟเวอร์ตัน 3-0 ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี
อาร์เซน่อล 1-0 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
เชลซี 5-1 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
ตาลาเบรา ซีเอฟ 0-0 เอฟซี คาร์ทาเกน่า
ดันดี 0-4 เซลติก
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 2-0 เดน ฮาก
เวสเตอร์โล 0-1 อันเดอร์เลชท์
KSK ไฮสท์ 0-4 สตองดาร์ด ลีแอช
จิลลิ่งแฮม(W) 0-0 C&K Basildon Women
เลเวส (ญ) 1-0 คริสตัล พาเลซ (W)
พอร์ทสมัธ (ญ) 2-2 ชิเชสเตอร์ ซิตี้ หญิง
สวินดอน (ญ) 0-0 คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ)
เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) 0-6 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ)
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ญ) 1-1 เลสเตอร์ ซิตี้ (ญ)
ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ) 2-2 แบรดฟอร์ด ซิตี้ (ญ)
มิดเดิลสโบรห์(W) 3-1 Guiseley AFC Vixens (w)
สโต๊ค ซิตี้ (ญ) 3-1 น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ญ)
วูล์ฟแฮมป์ตัน(W) 2-4 West Bromwich WFC (w)
Ards Reserves 4-2 ครูซาเดอร์ส(สำรอง)
คลิฟตันวิลล์(สำรอง) 0-0 เกล็นนาโวน(สำรอง)
Warrenpoint Town Reserves 0-0 ดันแกนน่อนสวิฟท์(สำรอง)
เกล็นโตรัน(สำรอง) 1-1 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง)
ฟอร์ตาเลซ่า 0-0 Floresta CE
โคโรน่า 0-0 วิสล่า คราคอฟ
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 1-0 อลาเบส
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 1-2 แมนเชสเตอร์ ซิตี้
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 4-1 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
คาดิส 1-0 โอซาซูน่า
เอร์กูเลส 0-1 เอลเช่
ซีเอ เรนติสตัส 2-2 Huracan
Tolka Rovers 2-2 เวโรน่า เอฟซี
เรอัล มูร์เซีย 3-1 ยูอี โอลอต
อิตติฮัด เด แทงเจอร์ 1-1 ดิฟาร์ เอล จาดิดา
เรอัล มาดริด 0-1 เรอัล เบติส
เซบีย่า 1-0 ลาส พัลมาส
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) 2-2 เกรมิโอ้ (เยาวชน)
กอริติบ้า พีอาร์ (เยาวชน) 1-2 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ยู 20
เบนฟิก้า 1-1 บราก้า
Guadalupe FC 1-3 ลิมอน เอฟซี
แอตเลติโก้ แอตแลนตา 0-0 Pacifico
Mavericks Women 2-1 ESFC Unity Stars Women
ฟลาเมงโก 4-0 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี
ปอนเต เปรตา 1-0 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี
เซาเปาโล(เยาวชน) 2-0 ครูไซโร่ (เยาวชน)
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 4-0 แอลเอ กาแลกซี่
ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ 3-0 ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์
โตรอนโต้ เอฟซี 3-5 มอนทรีออล อิมแพ็ค
หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 2-1 โรเชสเตอร์ เรกกิ้ง ไรห์นอส
เปอร์โตริโกเอฟซี 0-0 เอฟซี เอดมันตัน
นิวยอร์ก คอสมอส 2-2 San Francisco Deltas
Caramba/Dinamo Riga 1-1 เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา
Yong Sports Academy 0-0 Aigle Royal Menoua
เม็กซิโก ยู18 (N) 5-0 ทาจิกิสถาน ยู19
Ringsted 0-0 นาเอสเวด ไอเอฟ 2
เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 1-2 Proleter Novi Sad
FC Rukh Vynnyky U19 3-2 Nika Ivano-Frankivsk U19
โวลิน (ยู 19) 4-0 Dush Ternopil U19
Dufc Atletic Odessa U19 2-3 Chayka Vyshgorod U19
APO Nikolakakis 1-2 Thiella Rafinas
Nikites Anthousas 0-2 Olympiakos Agiou Stefanou
อิราคลิส 0-3 โอเอฟไอเครเต้
Al Korthabea 1-3 อัล ฮิลาล (ลิเบีย)
FC Nikopol-Obriy U19 4-0 Helios Kharkiv U19
Girnyk Novoyavorivsk U19 1-4 Bukovyna Chernivtsi U19
Shinnik M Yaroslavl 5-1 Dinamo Kostroma
Samtredia U19 2-5 Lokomotivi Tbilisi U19
Borac Imbriovec 0-6 ดินาโม ซาเกร็บ
NK Vrbovec 1-3 ริเยก้า
Oriolik 0-3 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
Bedem Ivankovo 0-3 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ
NK Croatia Zmijavci 0-1 สลาเวน โคปริฟนิก้า
Radnik Sesvete 3-0 เอ็นเคสปลิต
Nehaj 0-6 แซดเอ็นเคโอซีเยค
Dakovo Croatia 0-4 อิสทรา 1961 พูลา
NK Nedelisce 0-6 อินเตอร์ ซาเปรซิค
Bjelovar 2-3 ซาเกร็บ
NK Zagora Unesic 0-3 เฮชเอ็นเคซิเบนิค
เอ็นเค โนวิกราด 5-1 Zelina
Buducnost Dobanovci 3-3 เอฟเค วอซโดวัค
อินดิจา 0-0 แรดนิค ซูดูลิซาร์
แมควา ซาแบค 0-0 เอฟเคบัคก้า พาลันก้า
FK Radnicki Beograd 0-1 มัลโดส ลูการ์นี
ซีมูน 0-0 เอฟเค แรด เบลเกรด
จาโกดิน่า 0-3 คูคาริคกิ สตานคอม
เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 2-0 เอฟเค ซินเดลิค เบลเกรด
Dinamo Pancevo 1-2 วอจโวดิน่า โนวิ แซด
Radnicki Pirot 1-1 โนวิ ปาร์ซา
Zlatibor Cajetina 0-0 ราสนิกีร์ ไนร์
FK Polet Ljubic 1-8 FK Dunav Stari Banovci
HNK Grude 0-4 FK Krupa
FK Vitez 3-8 โบแรกซ์ บันจา ลูกา
NK Slaven Zivinice 2-2 เอ็นเค เซลิก
รัดนิก บิเยลจิน่า 0-1 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค
NK Metalleghe-BSI 0-1 เอฟเค เซลเยซนิการ์
เอฟเค เวเลซ 1-3 โอลิมปิก ซาราเยโว
Bratstvo Gracanica 6-1 Sutjeska Foca
Mladost Doboj Kakanj 0-0 เอฟเค ซาราเยโว
Leotar 4-0 Kozara Gradiska
FK Sloga Petrovac na Mlavi 1-0 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์
NK TOSK Tesanj 2-2 GOSK Gabela
Poole wall 0-6 Vitez
Swati Watts 1-1 เอฟเค สลาวิย่า
Witt Kewitz 1-2 สโลโบดา
Zvi Jerzy Da 2-0 NK Bosna Visoko
บาเดน 1-2 FC Munsingen
FC Kosova Zurich 2-0 เอฟซี บัลเซอร์
เอฟซี คิกเกอร์ส ลูเซิร์น 0-4 FC Schotz
รูเดส 0-0 NK Vinogradar
เฮชเอ็นเคกอริก้า 0-0 NK GOSK Dubrovnik
วาร์เท็กซ์ 0-0 เฮชเอ็นเคซิบาเลีย
Polissya Zhytomyr U19 0-2 Kolos Kovalivka U19
Inter Alfa FC 3-1 Veles-M
FC Teplovyk-Dush-3 Ivano Frankivsk U19 4-0 FC Opir LVIV U19
Obolon Brovar Kiev U19 3-1 Bilate Saihua U19
Olympic Kharkov U19 2-0 SC Dnipro 1 U19
Aetos Pikermiou 2-1 AC Pathiakakis
AO Artemis 2-3 Anoiksi
Nikiforos 1-5 Ethnikos Neas Makris
Vouliagmeni 0-1 Triglias Rafinas AO
Sviblovo 0-5 Kuntsevo
FC Malynsk 2-0 Agat Goshcha
Eskhata 2-6 FC Istiklol
Fakel Kirov 1-1 MFK Rybinsk
UOR-Dagestan 2-3 Magas-Ingu Nazran