ผลบอล โปรตุเกส คัพ ย้อนหลัง ประจำวันที่ 22-10-2017

เมื่อวานไม่มีทีมในแข่งเลย ในลีกนี้

ผลบอล ย้อนหลัง ทั้งหมด ทุกลีก เมื่อคืน
คัวริบก้า 2-2 โอลิมปิก เดอ ซาฟี่
เรซซิ่ง คาซาบลานก้า 1-1 ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา
ปาร์ติซาน เบลเกรด 3-1 เอฟเคบัคก้า พาลันก้า
คูคูต้า เดปอร์ติโว่ 3-2 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร
เรอัล ซานตานเดร์ 1-1 ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี
Depor Aguablanca 0-0 บาแรนคิลล่า เอฟซี
ลิเนนเซ่ (บราซิล) 1-2 Inter de Limeira
Ringkobing 2-2 คเจลเลอรูบ
ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ กัวดาลาจาร่ 1-2 คาเฟ่ทาเลโรส เดอ ทาปาชูรา
พุชช่า นิโปโลมิเช่ 2-1 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
เอเลี่ยนซา ลิม่า 1-0 เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ
แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 0-1 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่
อลาซิกสปอร์ 2-2 ซัมซั่นสปอร์
กิริซันสปอร์ 0-1 มานิซาสปอร์
Umraniyespor 0-0 กาเซียนเทปสปอร์
เฮเรดิอาโน 3-2 อลาจูเรนเซ่
โบลิวาร์ 3-0 Club Guabira
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 3-0 โตลูก้า
ปาชูก้า 1-0 พูอีบลา
คลับ อเมริกา 0-1 เนกาซ่า
UAEM Potros 0-0 แอตเลติโก้ ซาน ลูอิส
อเลบริเจส เดอ วาฮากา 4-0 เมอร์เซียร์ลากอส
ซีเอฟ อินดิออส เดอ ซิอูดัด ฮัวเรซ 2-2 ซิมาร์โลนส์เดอ โซโนล่า
แทมปิโก มาเดโร 4-1 ซีเอฟ แอตแลนเต้
ซีเอสวายดี โดราดอส เดอ ซีนาโลอ 0-1 ซากาเตเปค
ดินาโม ออโต 0-4 เชอร์ริฟ ติราสโพล
CF Reboceros La Piedad 3-1 ปาชูกา 2
Yanbian Tigers Reserves 0-0 HENAN JIANYE (R)
Shanghai SIPG Reserves 0-0 Guangzhou Fuli Reserve
เอฟซี เอดมันตัน 0-2 ไมอามี่เอฟซี
อัครานี่ แบงค์ ลิมิเตดเอสซี 1-2 Fakirapool Young Mens Club
เซเรโซ โอซาก้า (เยาวชน) 1-1 ไกนาเร โตโตริ(Am)
เรียวซุ ไกไซ ยูนิเวอร์ซิตี้ 0-4 ฮอนด้า เอฟซี
อวิสปา ฟูกูโอกะ 0-1 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 0-0 เกียวโต แซงก้า
คามาทามาเร่ ซานูกิ 0-0 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
ฟาเจียโน โอคายามา 2-1 เธสปา คูซัทสึ
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 1-1 โตกุชิม่า วอร์ทิส
ฮอนด้า ล็อค เอสซี 1-2 นารา คลับ
โอซาก้า เอฟซี 2-1 วาสป้า โออิตะ
วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 0-1 รัน เมล อาโอโมริ
โซนี่ เซนได 2-0 มาบาริ เอฟซี
กัมบะ โอซาก้า (เยาวชน) 3-0 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ (เยาวชน)
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค (เยาวชน) 1-1 Renofa Yamaguchi (Youth)
โอมิยะ อาร์ดิย่า(เยาวชน) 2-0 เวกัลตา เซนได (เยาวชน)
โทชิกิ SC(Am) 1-1 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ (เยาวชน)
คาชิว่า เรย์โซล (เยาวชน) 4-1 คาเตอเลอร์ โตยามา (สมัครเล่น)
เกียวโต แซงก้า (เยาวชน) 1-0 สากัน โตสู (เยาวชน)
เอฟเค อูราล เยาวชน 4-2 เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ เยาวชน
เอสโป ลาดา ฮอกไกโด ฟุตซอล 3-3 vasagey oita Futsal
fugador sumida Futsal 3-2 โชนัน เบลมาเร่ ฟุตซอล
ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 0-2 โทชิกิ เอสซี
Blaublitz Akita 1-0 กิระวันสึ คิตะคิวชู
คาเตอเลอร์ โตยามา 0-2 กรุลล่า โมริโอกะ
ไกนาเร โตโตริ 0-0 กัมบะ โอซาก้า ยู 23
ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 1-1 เอสซี ซะงะมิฮะระ
เซเรโซ โอซาก้า(ยู 23) 2-2 โยโกฮามา เอสซีซี
Al Nejmeh U19 3-2 Al Tadamon SC U19
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 4-1 ลิเวอร์พูล
บียาร์เรอัล 4-0 ลาส พัลมาส
เซลต้า บีโก้ 0-1 แอตเลติโก้ มาดริด
เลกาเนส 1-0 แอธเลติก บิลเบา
เรอัล มาดริด 3-0 เออิบาร์
โคโลญจน์ 0-0 แวร์เดอร์ เบรเมน
ไฟร์บวร์ก 1-1 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
โวล์ฟสบวร์ก 1-1 ฮอฟเฟ่นไฮม์
คิเอโว่ 3-2 เวโรน่า
เอซี มิลาน 0-0 เจนัว
อตาลันต้า 1-0 โบโลญญ่า
เบเนเวนโต้ 0-3 ฟิออเรนติน่า
สปอล 0-1 ซัสเซาโล่
โตริโน่ 0-1 เอเอส โรม่า
อูดิเนเซ่ 2-6 ยูเวนตุส
ลาซิโอ 3-0 กาญารี่
นีซ 1-2 สตารส์บูร์ก
ทรัวส์ 0-5 โอลิมปิก ลียง
โอลิมปิก มาร์กเซย 2-2 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
ชางชุน ย่าไท่ 3-1 เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี
เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี 1-2 กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ 5-1 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง
ฉงชิ่ง ลี่ฟาน 1-1 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว
เทียนจิน เทนด้า 2-0 ปักกิ่ง กั๋วอัน
อิปสวิช ทาวน์ 0-1 นอริช ซิตี้
เนิร์นแบร์ก 2-1 ดินาโม เดรสเดน
ไกเซอร์สเลาเทิร์น 0-1 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 1-0 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก
เรอัล โอเบียโด 2-0 คอร์โดบ้า
เรอัล บายาโดลิด 2-2 ซีดี ลูโก
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 0-3 เอดี อัลคอลคอน
ราโย่ บาเยกาโน่ 1-1 สปอร์ติ้ง กิฆอน
อัลเมเรีย 0-1 ซีเอฟเรอุสดิปอร์ติว
คลับบรูซ 1-0 รอแยล อันท์เวิร์พ
อันเดอร์เลชท์ 0-1 เกงค์
ซูลเต้ วาเรเกม 2-5 RS วาสส์แลนด์ เบเวอเรน
ซีดี ทอนแดล่า 2-0 เบเลเนนส์
อาเวส 1-3 เบนฟิก้า
สปอร์ติ้ง ลิสบอน 5-1 ชาเวซ
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 3-0 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 1-4 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
อาแซด อัลค์มาร์ 3-0 อูเทร็คท์
ฮีเรนวีน 0-4 วิเทสส์
อูราล 2-0 เทเลค กรอซนี่ย์
ซีเอสเคเอ มอสโก 0-0 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
อันจิ มาคัชคาล่า 3-2 อาร์เซน่อล ตูล่า
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า 1-1 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
ออสเตรียเวียนนา 0-1 ราปิด เวียนนา
ลูเซิร์น 0-1 ยัง บอยส์
เซนต์ กัลเลน 0-4 ลัวซานนี สปอร์ท
เอฟซี ซิยง 2-2 ลูกาโน
แอสเตราส ตริโปลิส 0-1 พานิโอนิออส
พลาตานิอัส เอฟซี 0-1 เออีเอล ลาริซ่า
อพอลลอน สเมียร์นีส 2-0 สโกดา ซานติ
โอลิมเปียกอส 1-0 พีเอโอเค ซาโลนิก้า
ไวกิ้ง เอฟเค 1-7 วาเลเรนก้า
ซานเดฟยอร์ด 1-2 สตรอมก็อดเซ็ท
โมลด์ 1-0 เฮาเกซุนด์
ซองน์ดาล 3-3 ชาร์ปบอร์ก 08
สตาเบ็ค 1-2 ทรอมโซ่
เอสเค บรานน์ 0-3 โรเซนบอร์ก
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 2-2 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 0-1 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค
เยอร์การ์เด้น 1-1 ฮัคเค่น
อูราวะ เรด ไดมอนส์ 3-3 กัมบะ โอซาก้า
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 2-2 โตรอนโต้ เอฟซี
ดีซี ยูไนเต็ด 1-2 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส
เอฟซี ดัลลัส 5-1 แอลเอ กาแลกซี่
ฮุสตัน ไดนาโม 3-0 ชิคาโก ไฟร์
มอนทรีออล อิมแพ็ค 2-3 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 2-2 โคลัมบัส ครูว์
ฟิลลาเดเฟีย 6-1 ออร์แลนโด ซิตี้
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 2-1 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส
รีล ซอลต์ เลค 2-1 แคนซัส วิซาร์ดส์
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 3-2 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 3-0 โคโลราโด ราปิดส์
เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 1-3 พัลไมรัส
เซาเปาโล 2-0 ฟลาเมงโก
ซานโตส 1-0 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
ครูไซโร่ (เอ็มจี) 1-3 อัตเลติโก มิไนโร่
บาเฮีย บีเอ 2-1 วิตอเรีย บีเอ
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 2-1 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี
ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 2-0 ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ)
ปอนเต เปรตา 1-2 อาไว เอฟซี เอสซี
คาร์ราเรเซ่ 2-1 Arzachena
ออลเบีย 4-1 กูนีโอ
กาวอร์ราโน 1-0 ลุคเชเซ่
ลิวอร์โน่ 2-1 เกียน่า
มอนซ่า 0-3 อาเรสโซ่
โปร ปิอาเซนซา 2-2 ปราโต
อาเลซซานเดรีย 0-2 ปิซ่า
วิเทอเบเซ่ 1-3 เซียน่า
ราเวนน่า 0-1 อัลบิโนเลฟเฟ่
เรเนท เอซี 0-0 ซุดติโรล อัลโต้
เฟอรัลพิซาโล 2-1 กุบบิโอ
ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี 2-2 AC Mestre
เรจเจียนา 0-0 Fermana
ซานตาคาลเจโร่ 2-2 เตราโม่
เอฟเอสเฟาซวิคเคาว์ 2-1 คาร์ล ไซส์ เยน่า
1860 มิวนิค 0-1 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน)
เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 2-0 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค
วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ 1-2 เอสเอสวีอูล์ม 1846
อเลมานเนีย อาเค่น 1-2 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น
ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 6-0 วีเอฟบี โอลเดนเบอร์ก
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน) 6-1 FC Altonaer
ซังค์ เพาลี (เยาวชน) 1-1 FC Hansa Luneburg
วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม 0-2 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท
บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 0-0 VSG Altglienicke
เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ 1-3 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 0-0 Budissa Bautzen
เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 1-1 วีเอฟบีเออร์บัค
เซลต้า บีโก้ บี 1-0 UD San Sebastian Reyes
แอตเลติโก้ มาดริด 2 2-2 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล
เอดี ยูนิโอน ดาอาเว่ 1-0 เรอัล มาดริด กัสตียา บี
ซีดีเอนาวาลคาร์เนโล 1-2 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 2
เซอร์ซิด้า 1-1 โตเลโด
จี.เซโกเบียน่า 0-0 ซีเอฟ ราโย มายาดาฮอนด้า
ปอนเตเบดรา 2-1 โครูโซ่ เอฟซี
CF Talavera de la Reina 2-1 เรอัล บายาโดลิด บี
สปอร์ติ้ง กิฆอน 2 1-1 เอสดี อมอเรเบียต้า
ซีดีอิซาร์ร่า 2-2 แอธเลติก บิลเบา บี
ราซิ่ง ซานตานเดร์ 3-2 บาราคแอลโด ซีเอฟ
เอสดี เกอร์นิกา 2-0 กัวดาล
เรอัล โซเซียดาด 2 4-3 ซีดี ตูเดลาโน่
ยูดี โลโกรนเยส 2-2 เลโยอา
ฟอร์เมนเตร่า 1-1 เอร์กูเลส
มายอร์ก้า 1-0 บียาร์เรอัล 2
เรอัล ซาราโกซ่า 2 1-2 บาเรียเรส
CF Peralada 2-0 เยคราโน ดิปอติโว
ยูอี โอลอต 1-2 ยูอี ยาโกสเตรา
ซาบาเดย์ 2 2-2 ออนทินเยนท์
ซีเอฟ บาดาโลน่า 0-0 แอตเลติโก้ ซากัลทิโน
วาเลนเซีย ซีเอฟ เมสตายา 1-2 ซีดี เอโบร
เยย์ดา 4-2 ยูอีกอร์เนยาร์
ยูดี เมลิลล่า 1-0 เรเครติโบ อูเอลบา
ยูดี มาร์เบลล่า 0-1 บาดาโฮซ
กรานาดา ซีเอฟ 2 0-1 เอฟซี คาร์ทาเกน่า
ลาส พัลมาส 2 1-2 จูมิลล่า
โปลี เอฆิโด้ 1-3 เอ็กเตรมาดูรา
วิยาร์โนเวนเซ่ 1-1 เรอัล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่
เมลิดา เอดี 0-2 ลอร์ก้า
ซีดีซาน เฟอร์นานโด 3-2 เรอัล มูร์เซีย
สเปน ยู17 (N) 3-1 อิหร่าน (U17)
เยอรมนี(ยู 17) (N) 1-2 บราซิล (ยู 17)
อารัวก้า 1-0 กิล วิเซนเต้
เอสเอล เบนฟิก้า บี 2-1 อูเนียว มาไดร่า
ปอร์โต้ บี 3-0 วาร์ซิม
ซานตาคลารา 1-0 วิตอเรีย กิมาไรส์ บี
KFCO Wilrijk 2-2 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน
เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 4-0 แอตวิดาเบิร์ก
ออสเตอร์ ไอเอฟ 1-1 ฟัลเค่นเบิร์ก
มอลโดว่า (ญ) ยู19 0-4 ฟาโร ไอซ์แลนด์ (ญ) ยู19
อิตาลี (ญ) ยู19 (N) 2-5 ฝรั่งเศส (ญ) ยู19
มอลล์บี้ 2-0 แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ
แกงวัน เอฟซี 0-4 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 0-1 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี
กวางจู เอฟซี 1-0 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์
สตรอมเมน 3-4 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล
เอลเวอร์รัม 0-1 ซานด์เนส ยูไอเอฟ
Jerv 1-4 โบโด กลิมท์
อาซาเน่ ฟุตบอล 2-2 ทรอมส์ดาเลน
เลวานเจอร์ เอฟเค 1-1 โฟลโร
คองสวิงเกอร์ 3-2 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ
โมลเด้ ยู19 3-4 Haugesund U19
โฮโบร 4-0 นอร์ดเจลแลนด์
ลิงบี้ 1-1 โอเดนเซ่
เฮลซิงกอร์ 0-1 บรอนด์บี้
เอฟซี โคเปนเฮเกน 4-0 อาร์ฮุส เอจีเอฟ
บราแบรนด์ 2-1 เวนด์ซีเซล
เอสเบิร์ก 5-2 อเมเจอร์
โรสกิลด์ 1-1 เฟรเดอริเซีย
สคีฟซ์ ไอเค 2-1 เฮอฟอล์จ โคเก้
ทิซเตด เอฟซี 0-1 Nykobing Falster
เวเจิล 3-1 วีบรอก
ทัน กวางนินห์ 4-3 ทันห์ เฮาห์ เอฟซี
ด่องตัมลองอัน 3-3 ไซ่ ง่อน เอฟซี
ฮานอย ทีแอนด์ที 4-0 เกิ่น เทอ เอฟซี
โวห์เลน 2-2 เอฟซี วิล 1900
ฮาโปเอล แอชเคลอน 1-3 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า เอฟซี
ฮาโปเอล เบนายซัคนิน 0-1 ฮาโปเอล ไฮฟา
สปาร์ตัก มอสโก 2 3-1 เอฟเค ทิวเมน
อาร์ก้า กดิเนีย 4-1 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
วิสล่า คราคอฟ 0-1 ลีเกีย วอร์ซอว์
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 5-1 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์
จีเคเอส คาโตวีตเซ 1-2 รุช ซอร์ซอฟ
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 1-3 ชาก้า ตราโนร์บเช็ค
สตัลดนีโปรดเซียร์จินสค์ 1-1 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า
อิลลิชิเว็ตส์ 2-5 ซอร์ย่า ลูแฮงส์
ดินาโม เคียฟ 0-0 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 3-0 เบอโน่
สลาเวีย ปราก 1-2 สโลวาน ลิเบอเรช
ฟาสตาฟ ซลิน 1-5 มลาด้า โบเลสลาฟ
เซอร์เวน่า ซเวซด้า 2-1 มัลโดส ลูการ์นี
วิคตอเรีย ซิซคอฟ 2-1 เอสซี ซนอย์โม
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 1-0 ฟรีเดค-มิสตัค
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 2-2 เอฟเค เอ็มเอเอส ทาบอรส์โก
ออสเตรเลีย(ญ) ยู19 (N) 5-2 เวียดนาม (ญ) ยู19
Sokol Brozany 2-4 เอ็มเอฟเค ชรูดิม
ยูนิโก้ 0-0 Valasske Mezirici
เอล อาห์ลี 6-2 อีเอส ดู ซาเฮล
เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 2-3 ซีเอส โวลุนทารี
สเตอัว บูคาเรสต์ 7-0 เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า
ทาทราน ปรีซอฟ 0-1 เอ็มเอสเค ซิลิน่า
โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี 2-1 เอร์มิส อราดิปปู
อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 1-0 อาริส ลิมาสซอล
เจลกาว่า 1-1 เมตต้า/ลู ริกา
Caramba/Dinamo Riga 0-1 ริกาสฟุทโบลา สโกลา
เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 1-1 เอฟเค เวนต์สปิลส์
ดินาโม มินส์ค 0-0 สลาเวีย
ซลูตัสค์ 1-3 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค
เอฟเค วิเท็บส์ค 1-2 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค
สตรอมเบส 0-3 อุเทนิส อุเทน่า
เลียตาว่า โจนาว่า 2-1 แอตแลนตาส
เอฟเค ทราไค 5-1 สปายริส เคานาส
ซูดูว่า 3-0 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส
จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา 3-2 เดปอร์ติโว กาลี
มิลเลียนนาริออส 2-0 อ็องเซ่ กัลดาส
เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 0-1 Expreso Rojo
ชีวาสสปอร์ 0-0 บูร์ซาสปอร์
เคย์เซริสปอร์ 2-1 คอนยาสปอร์
กาลาตาซาราย 0-0 เฟเนร์บาห์เช่
เอสคิเซไฮสปอร์ 3-1 Erzurum BB
โบลูสปอร์ 2-4 บาลิเคซิสปอร์
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 1-0 อิสทรา 1961 พูลา
ริเยก้า 1-2 แซดเอ็นเคโอซีเยค
เวเรย่า 0-1 Septemvri Simitli
Vitosha Bistritsa 0-1 เบโร่ สตารา ซากอร่า
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (N) 0-2 มาเธอร์เวลล์
เอ็นเค เครสโก 0-0 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่
บริสแบน โรว์ 1-2 นิวคาสเซิล เจ็ทส์
เพิร์ท กลอรี่ 2-1 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส
ชิปป้า ยูไนเต็ด 2-1 เคป ทาวน์ซิตี้
บาโรก้าเอฟซี 0-1 บิดเวสท์ วิทซ์
Hamilton Wanderers 1-4 Tasman United
โอทาโก้ ยูไนเต็ด 2-2 โอคแลนด์ ซิตี้
ทีม เวลริงตัน 1-3 อีสเทิร์นซับเบิร์บสออกแลนด์
แคนเตอร์บิวรี่ ยูไนเต็ด 1-1 ไวทาคีรีเรนจ์ ยูไนเต็ด
GOSK Gabela 0-1 เอฟเค เซลเยซนิการ์
โซล เดอ อเมริกา 2-1 สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่
โอลิมเปีย อาซันซิออง (N) 3-2 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่
เดปอร์ติโบ อันโซอาเตกี 1-1 แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา
FC ซาโมร่า 2-1 การาโบโบ เอฟซี
เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี 2-0 เดปอร์ตีโบ ซูเลีย
ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี 3-0 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา
คาราคาส เอฟซี 0-2 เดปอร์ตีโบ ลาร่า
Deportivo Metropolitano 0-2 โมนาคัส เอสซี
ซูเลีย เอฟซี 3-0 Atletico Socopo FC
มิเนรอสเดอกัวยาน่า 0-0 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า
อารากัว เอฟซี 0-1 ทรูจิลลานอส
ซานติเอโก วันเดอเรอร์ 3-3 เอฟเวอร์ตัน ซีดี
ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน 2-2 โอ.ฮิกกิ้นส์
คูริโก้ ยูนิโด 0-1 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า
ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี 2-1 ปาเลสติโน่
เอฟซี อันยาง 1-2 ปูซานไอปาร์ค
ซองนัม เอฟซี 1-1 แทจอน ซิติเซน
ออร์ดาบาซี่ย์ 2-1 โลโคโมทีฟ อัสตานา
ไกซาร์ 4-1 เอฟเค อะตีราอู
โทบอล คอสตาเนย์ 4-1 อ็อคเซเปส
อลาชเคิร์ต 0-3 แกนด์ซาซาร์
AD Grecia 1-0 คอสตาริกา ยูนิเวอร์ซิตี้
เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 5-2 ลิมอน เอฟซี
Guadalupe FC 4-0 มูนิซิปัลลิเบเรีย
เอดี คาร์มาลิต้า 2-1 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน
ซานโตส เด กัวปิเลส 0-0 คาร์ตากิเนสเดปอร์ติโบเอสเอ
เอฟเค มลาดอสต์ 3-3 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า
Deportivo Sanarate 2-0 เซลาฆูเอ็มซี
แอนติกา จีเอฟซี 2-1 กัวสตาโตยา
มาร์เกวนเซ่ 1-0 ซีเอสดี มูนิชิปัล
โคแบน อิมพีเรียล 2-1 ซีดี ซูชีเตเปเกซ
เรอัล โซเซียดาด 2-1 ซีดี วิด้า
ซีดี โอลิมเปีย 3-0 เรอัล เอสพานา
ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 3-0 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ
รีล โปโตซี่ 1-0 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 4-0 เดอะ สตรองเกสต์
สปอร์ต บอยส์ 1-4 เปโตรเลโร
เอฟเค กาบาล่า 1-0 คาราบัค
Mes Rafsanjan 1-0 เมส เคอมัน
ซาบา แบตเตอรี่ 1-1 Shahrdari Tabriz
Veertien Kuwana 2-1 อูรายะสุเอสซี
มารูยาซึอินดัสตรีส์ 0-0 Ohira Tochigi UVA SC
พูมาส ยูนัม 0-1 มอนเทอร์เรย์
Tianjin Songjiang Reserves 1-1 Hebei CFFC Reserves
Rotor Volgograd B 0-1 FK Khimik Novomoskovsk
Strogino Moscow 4-0 เซนิต เปนซา
Knocklyon United 0-0 Mount Merrion FC
นิตร้า บี 2-6 เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม
Rakican 1-3 Odranci
ซาน อันโตนิโอ 2-1 ทัลซ่า รัฟเนค
Swope Park Rangers 0-0 แอริโซนา ยูไนเต็ด เอสซี
เรโน 1868 เอฟซี 0-1 โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี
Tekirdagspor 2-3 Kizilcabolukspor
ชีวาสสปอร์ (ยู 21) 0-2 บูร์ซาสปอร์ (ยู 21)
กัซเทป(ยู 21) 0-0 อลันยาสปอร์(ยู 21)
บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) 2-3 EiPozo Murcia Turistica Futsal
อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล 6-0 เฟอร์ซา อมาริลลา
แอลดียู กีโต้ 5-2 เดลฟินเอสซี
ซีดี เอล นาซิอองนาล 3-3 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)
เดปอร์ติโว คูเอนก้า 0-1 มาคาร่า อัมบาโต้
คลับสปอร์ต เอเมเลค 2-0 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า
ซีดี ลิเวอร์เพท 0-0 ซีดี แคลน จูเวนไนล์
การท่าเรือ เอฟซี 1-1 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
ราชนาวีสโมสร 1-0 ศรีสะเกษ เอฟซี
พัทยา ยูไนเต็ด 2-2 เชียงราย ยูไนเต็ด
ชลบุรี เอฟซี 1-1 บางกอกกล๊าส เอฟซี
สุพรรณบุรี เอฟซี 0-1 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
โปลิศ เทโร เอฟซี 1-1 สุโขทัย เอฟซี
แบงค็อก ยูไนเต็ด 2-1 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
ไทย-ฮอนด้า เอฟซี 2-2 ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ
นครราชสีมา เอฟซี 2-1 อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด
อินเตอร์ มิลาน(ยู20) 2-0 ฟิออเรนติน่า (ยู20)
Yohm Niyeshibang U21 1-1 Gazisehir Gaziantep FK U21
เซาท์เทิร์น ดิสทริค 2-0 LeeMan
อีสเทอร์นเอ.เอ 3-1 ซัน เปกาซัส
ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21) 1-2 SK Sigma Olomouc(U21)
คาร์วิน่า (ยู 21) 0-0 Zlin U21
เทปลิเซ่ (ยู 21) 2-1 ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21) 0-5 ไพรบราม (ยู 21)
เบซิคตัส เจเค (ยู 19) 2-3 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19)
อัคฮิซาร์ เบเลดิเย่ (ยู 19) 1-3 เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19)
เฮลิออส คาร์เคียฟ 2-1 Balkany Zorya
ฟินแลนด์(ญ) 1-0 เซอร์เบีย(ญ)
อันชิ มาคัชคาล่า เยาวชน 2-1 อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน)
อัลเมเรีย 2 1-1 CD Huetor Vega
โปรตุเกตเรเต้ 1-1 เอสดี ดุสโต
ลา ยูเนียน 1-3 La Hoya Lorca B
ปินาต้าร์ ซีเอฟ 0-2 Muleno CF
ซาน เฟอนันโด เฮนาเดส 1-0 ซีเอฟ ทริดัล วัลเดราส
ปราลา 3-0 แอตเลติโก้ ปิ่นโต
Elche CF Ilicitano 1-2 โอริฮูร่า
CD Los Yebenes-San Bruno 2-6 ซีเอฟอินเตอร์เนชั่นแนลเดอมาดริด
ซีดี เตรรา 0-0 UB Lebrijana
Guadalcacin CD 2-2 Ciudad Lucena
Castilleja CF 2-4 อัลเจซีราส
โอเรลโล เดอ วิคทอเรีย 1-2 เรอัล โซเซียดาด ซี
ฮอสปิตาเลย์ 1-0 FC Santboia
ซีอี ยูโรปา 0-1 ปอร์บลา เด มาฟูเมท ซีเอฟ
เอฟซี วิลาแฟรงการ์ 2-1 UA Horta
LEntregu CF 2-0 the Sith
UD Logrones B 1-1 ฮาโร เดปอร์ติโบ
CD Berceo 0-1 คาลาออร์รา
ซีดี วาเรีย 0-0 เอสดี โลโกรนเยส
ยูดี ปาเทอนา 3-2 Recambios Colon CD
อัลกอเบนดาส สปอร์ต 3-0 เดฟ ซานตาอานา
UD Rayo Ibense 0-1 Paiporta CF
ซีเอฟ ปอตเรโร อาลากอน 1-0 CD El Alamo
CD Calamonte 0-3 UP Plasencia
เอดี เซวตา 3-0 CD อัลกาล่า
ซีดี เวรา 1-2 Las Palmas C
Atletico Union Guimar 0-0 คลับ มาริโน่
CD Diocesano 0-1 Olimpico Montijo
ซีดี บูนอล 1-2 CF La Nucia
บียารีลซี 1-1 ซีดี โอลิมปิก ซาติวา
FC Elva 1-2 เอฟซี อินโฟเนต บี
Maardu FC Starbunker 4-1 Rakvere FC Flora
FK Bolat Temirtau 0-3 มาคฮ์ทาเรล
เอฟเค คัสไป 2-2 Baikonur
Ekibastuzets 0-0 Kairat Academy
เซตีซู 2-0 Kyzylzhar Petropavlovsk
AFC Hermannstadt 3-2 Dacia Unirea Braila
อโปลลอนสเมอร์นิส(ยู 20) 4-3 สโกดา ซานติ(ยู 20)
เคอร์คีย์ร่า ยู20 0-3 Panadol Gauss U20
เลวาเดียกอส (U20) 0-1 พาส เจียนนิน่า(ยู 20)
โอลิมเปียกอสปิเรอุส(ยู 20) 1-1 พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 20)
Lamia U20 1-2 พานาธิไนกอส(U20)
เปอร์เซรู เซรุย 2-1 เปอซิปูร่า จายาปูร่า
เปอเซล่า ลามังกัน 1-0 เปอร์ซิบ บันดุง
เปรซียา จาการ์ตา 2-0 เซเมน ปาดัง
แจ็กสันวิลล์ อาร์มาดะ 4-4 นิวยอร์ก คอสมอส
ลีลล์ (ยู 19) 1-2 โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
Trelissac U19 2-2 เลอ ม็องส์ (ยู 19)
แซงต์ เอเตียน (ยู 19) 7-0 อฌักซิโอ้ (ยู 19)
คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19) 2-1 เอาก์สบวร์ก(ยู 19)
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 19) 0-2 SV Wehen Wiesbaden U19
เนิร์นแบร์ก ยู19 0-2 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19)
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19) 1-1 เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19)
DJK Arminia Klosterhardt U19 1-0 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ (ยู 19)
พรูเบน มุนสเตอร์ ยู19 4-2 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19)
Laconi Lian 0-0 แมคเกว
อิระวดี ยูไนเต็ด 2-1 Zwekapin United
Agleymina Hamamatsu Futsal 0-3 นาโกย่า โอเชี่ยน ฟุตซอล
shriker osaka Futsal 7-3 Deucao Kobe Futsal
Fuchu Athletic FC Futsal 3-0 voscuore sendai Futsal
Annabichler SV 4-2 SV Kraig
Nofel Sporting Club 0-0 Kawran Bazar Progoti
Bashundhara Kings 0-0 วิคตอเรีย สปอร์ติ้ง คลับ
โปกอน เซซิน 2 3-0 Energetyk Gryfino
Saunders SC 1-3 โซลิด เอสซี
Java Lane SC 0-0 โคลัมโบเอฟซี
Asia Euro University 3-4 Western Phnom Penh
ราดนิคกี้ นิส(ยู 19) 0-1 เซอร์เวน่า ซเวซด้า(ยู 19)
Spartak Subotica U19 3-0 เอฟเควอซโดวัค(ยู 19)
โอเอฟเค เบลเกรด(ยู 19) 1-1 เอฟเค แรด (ยู 19)
Slovan Cernovir 3-2 Dolany
เอชเอฟเคโอโลมุช บี 0-1 Rapotin
Meteor Praha 3-0 Jiska Novy Bor
Slavicin 3-0 MFK Havirov
โอปาว่า 2 8-0 Brumov
Colchagua CD 1-2 Naval de Talcahuano
Melipilla 1-1 Deportes Vallenar
AD Cofutpa 3-0 FC Santa Rosa
JP Voltes FC 0-0 Davao Aguilas FC
โอคแลนด์เอฟเอฟ (ญ) 2-1 Capital FF (w)
Diriangen 4-1 Chinandega FC
เรอัล เอสเทล 1-0 Walter Ferretti
Vinder Vatanspor-VRI 0-2 Lystrup IF
Portmarnock 0-0 Drumcondra FC
FC Tatran Presov Women 3-3 MFK Ruzomberok Women
Kln City District RSC 0-3 Fukien AC
NK Istra 1961 U19 1-4 Slaven Belupo U19
ซันไห่ 0-1 ถั่ง ซิง เอฟซี
วิงยี เอฟที 0-2 Flower
Tai Chung 2-0 กุ๊นถอง
อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ 1-1 วอง ไท ซิน
Kai Jing 1-0 เซาธ์ ไชน่า เอเอ
มูทัล เอฟซี 1-2 ชาทิน
ญี่ปุ่น(ญ) 2-0 สวิตเซอร์แลนด์(ญ)
สหรัฐอเมริกา(ญ) 6-0 เกาหลีใต้(ญ)
Aimore RS 0-0 Sao Jose PoA RS
ซนิคซ์ปรูสซ์คอฟ(เยาวชน) 2-3 Resovia Youth
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) 1-2 สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21)
Odra Opole Youth 0-3 อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน)
Al Ahed U19 2-1 Shabab Al Sahel U19
MFK Tyumen Futsal 6-3 Progress Futsal
Novali Futsal 3-9 The indoor football team
เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 3-0 BSG Chemie Leipzig
Aarhus Fremad 2 0-1 โคลดิงค์บีเค
Donchanka Azov-M Women 1-1 FK Kubanochka Krasnodar 2 Women
FK Sumqayit Reserves 0-1 Zloty Reserve
Juticalpa 5-1 พลาเทนเซ่
Shabab Majdal Anjar 2-2 Al Amal
Huadiwei sub 1-1 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
Eunos Crescent FC 0-2 Balestier United RC
SV Caiquetio 0-0 SV Estrella
Racing Club Haitien 0-0 Petit-Goave
Aracaju FC 0-4 Sete de Junho EC
สแตรนแรร์ ยู 20 3-0 แอร์ดรีโอเนียนส์ ยู 20
AE Lefkimmis 1-0 Panlefkadios FC
Skala Stryi U19 1-1 ดินาโม เคียฟ (ยู 19)
Thiella Rafinas 0-0 Aiolikos
ไอโอนิกอส 1-1 Lalysos
ไซม์ดาร์บี้ เอฟซี 2-2 UKM FC
Liffeys Pearse 1-3 เชอร์รี โอรชาร์ด
Templeogue United FC 2-4 Portlaoise AFC
FK Kapaz Ganca (R) 0-1 FC Neftci Baku Reserve
ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2 1-1 Radnik Sesvete
Tilikratis 2-0 Asteras Parapotamou
ลิเซียกอส 3-0 อิกาลิโอ AO
เอทนิกอส ปิเรอุส 4-0 Doxa Kranoula
Atletico Saltillo 2-0 Sahuayo FC
Aruika giant SE 1-9 Surette SE
สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี 1-0 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า
จาไมก้า (ญ) ยู17 1-1 เปอร์โตริโก้ (ญ) ยู17
ฝรั่งเศส(ยู 17) 3-1 เบลารุส(ยู 17)
สเปน ยู17 1-0 แอลเบเนีย(ยู 17)
สกอตแลนด์(ยู 17) (N) 2-1 อันดอร์ร่า ยู17
โครเอเชีย(ยู 17) (N) 6-0 ลิกเตนสไตน์(ยู 17)
เอสโตเนีย ยู17 0-1 เดนมาร์ก ยู17
สโลวีเนีย ยู17 (N) 1-0 คาซัคสถาน(ยู 17)
เอฟซี โรเซ็นการ์ด 1-1 อัตซิคเท็นส์ บีเค
Tegs SK 4-0 อโครโพลิส ไอเอฟ
วาซาลุนด์ ไอเอฟ 6-2 ไอเอฟเค ลูเลีย
วาสเทราส เอสเค เอฟเค 2-1 เอ็นสเคเด้ไอเค
อัสซีริสก้า 2-1 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด
ญี่ปุ่น(ญ) ยู19 (N) 2-0 เกาหลีใต้(ญ) ยู19
เบนาทกี้ นาด จิเซรัว 2-3 จิสครา โดแมซลิซ
Stechovice 1-2 Litomerice
คลับ แอฟริเคน 1-3 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด
Vac-Dunakanyar 2-1 กีไอร์มอต เอสอี
เซกรัล 3-1 Dafuji cloth MTE
เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา 1-0 ซเซจ 2011 เอฟซี
ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 2-0 โซลอคซาร์
วัลลัซเนีย 0-1 ปาร์ติซานี ทิราน่า
ฟลามุลตารี่ โวลเร่ 1-0 Kamza
ซีเอ บีเซอร์ทีน 2-1 สเตจ กาเบเซียน
CO Medenine 1-0 สเตจ ตูนีเซียน
ยูเอส เบน กัวเดน 0-3 เจเอส ไครูอาน
อัล ชาบับ (โอมาน) 2-0 Mrbat
อัล ซูวาอี 2-1 มัสแคท
อัล นาเซอร์ (โอมาน) 1-0 Alslam
โอมาน คลับ 3-0 ฟานจา เอสซี
Al-Mdeebe 2-0 อัล โอรูบา
ซาฮัม 0-1 ASS Association Sportive de Sale
โปเบด้า 1-0 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่
ราบ็อตนิคกี้ 2-0 เปลิสเตอร์
FK Skopje 1-1 Academy Pandev
เอฟเค สเกนดิจา 79 4-1 FK Korzo Prilep
ซิเล็กส์ 0-0 เรโนวา
คลับ เดปอร์ติโว่ เอฟเอเอส 1-1 Aguila
ซานตา เตคลา 3-2 CD Audaz
เอดี. อิสิโดร 1-2 อลิอันซ่า เอฟซี
แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี 1-2 วิคตอเรีย โรสพอร์ท
ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 5-0 UNA Strassen
จิวเนสเซ่ 0-3 โพรเกรส นีเดอร์คอร์น
มอลตาเอฟซี 2-2 โฟลเรียน่า เอฟซี
TS Mitech Zywiec Women 1-0 เอแซดเอส วรูคลาว (ญ)
มาร์ ติโน 1-0 Mirandela
เอ็นเค รีดอมเลีย 3-1 Jadran Dekani
Yeni Altindag BS 0-0 Catalca Spor
ตูร์กัสลูสปอร์ 2-0 เอร์ซิเยสปอร์
Usakspor 1-0 Bursa Niluferspor AS
กาลาตาซาราย (ยู 21) 1-2 เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 21)
นาโปลี(ยู20) 1-4 ยูเวนตุส(ยู20)
สปอร์ต คลับ ดิโมนา 2-0 AS Nordia Jerusalem
ฝรั่งเศส ฟุตบอลชายหาด (N) 5-4 โคลัมเบีย ฟุตบอลชายหาด
เม็กซิโก (ฟุตบอลชายหาด) 5-4 สหรัฐ ฟุตบอลชายหาด
Alanyaspor U19 0-0 เก็นเคลอเบอลิกิ ยู19
เอลฟ์บอร์ก ยู19 1-1 เทบีย์ ไอเอส (ยู 19)
มหาวิทยาลัย พริทอเรีย 0-1 แบล็ค ลีโอพาร์ด
ซีดี คารินเยนา 3-3 ซีเอ มอนซอน
เอลเดนเซ่ 0-0 ทอเร ลาเวนเต
เวราครูซ (ยู20) 2-4 ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20)
Radnicki 1923 Kragujevac 0-2 สโลโบด้า อูซิเซ่
ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 3-1 เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี
Portmore United 3-0 ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
คาวาเลียร์ เอฟซี 0-1 ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ
มอนทีโก เบย์ ยูไนเต็ด 3-1 Sandals South Coast
ทรัวส์ (ยู 19) 1-1 น็องซี่ (ยู 19)
Worgl Obi SV 4-1 FC Hard
เอสวี ฮอร์น 4-0 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน)
โซฟาพาก้าเอฟซี 1-3 Weston Shitima
Nakumatt 0-1 Bandari
ASEC มิโมซาส 0-0 WAC dAdjame
Bardral Urayasu Futsal 7-2 Peace Does Machida Futsal
บังกลาเทศ โปลิสคลับ 2-1 Uttar Baridhara Club
Holstein Kiel II 1-1 SV Todesfelde
Admiralty Football Club 2-1 Sporting Westlake
Schwarz-Weiss Essen 1-0 Cronenberger SC
VfL Oldenburg 1-0 Fc Wunstorf
เชลซี(ยู 23) 0-0 เวสต์แฮมยูไนเต็ด(ยู 23)
FC Brunninghausen 2-3 Hammer SpVg
Real Madriz FC 5-0 UNAN Managua
Stand United 0-4 ยัง แอฟริกันส์
แซดเอ็นเค โอซิเย็ค ยู 19 0-1 Hajduk Split U19
โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 0-0 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน)
Oklahoma (w) 3-2 Kansas State Women
จีเคเอสเบลชาโตว์ 1-0 เอ็มเคเอส คลูชบ็อค
CD River Ega 0-1 CD Cantolagua
CD Idoya 1-3 UCD Burlades
อัล ฮัดด์ 3-0 คาลาลี
Caxias RS Youth 2-0 Torino FC U19
เบเก้ซัคซาบา 1-2 เอสโซลโนกิ เอฟซี
Csakvari TK 1-5 บุดดาออร์ส เอสซี
ซิโอฟอค เอฟซี 1-0 ไนเรกิฮาซา
ETO กีโอรี่ 4-3 คาซิงบาร์ซิคา
โซโปรนิ 0-4 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน
อัล นาห์ด้า 1-3 ดูฟาร์
ดินาโม บาตูมี 1-2 ชิคฮูร่า
อัล มูฮารัค 1-1 อิสท์ ริฟฟา
Guarany de Camaqua U19 2-1 SC 12 Horas U19
Gicumbi FC 2-1 Marines FC
Miroplast FC 2-1 Kiyovu FC
San Martin FC 2-4 Leones de America FC
TB Uphusen 1-1 Arminia Hannover
โอซอร์โน 1-3 Malleco Unido
ซีเอส อุรุกวัย เดอ โคโรนาโด 1-2 Municipal Turrialba
CD Sansare 2-1 Deportivo Mixco
Arminia Bielefeld II 1-3 TuS Ennepetal
Francisco San 0-2 Managua FC
Deportivo Ocotal 1-1 Juventus Managua
เดปอร์ติโบ กีโต้ 1-2 มาชัค รูนา
Accra Hearts of Oak 0-0 Inter Allies
Bechem United 1-0 Great Olympics
Ashanti Gold 4-2 Aduana Stars
Liberty Professionals 2-1 Asante Kotoko FC
Elmina Sharks 2-0 ออลสตาร์ส