ผลบอล ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 ย้อนหลัง ประจำวันที่ 19-09-2017
โอแซร์ 1-0 ลอริยองต์
เลอ อาฟร์ 1-0 โซโชซ์
ชาโตรูซ์ 0-2 แกลร์กมงต์ ฟุต
ตูร์ แอฟเซ 0-4 นีมส์
น็องซี่ 2-1 บรูค พีรอนนาส
อฌักซิโอ้ 3-0 วาล็องเซียนส์
แร็งส์ 5-0 อฌักซิโอ้ GFCO
ปารีส เอฟซี 1-0 โอร์แลงส์ ยูเอส 45
นิออร์ท 0-2 แบรสต์
ผลบอล ย้อนหลัง ทั้งหมด ทุกลีก เมื่อคืน
Club Sando 0-2 North East Stars FC
Trinidad Tobago Police FC 0-0 San Juan Jabloteh
Point Fortin 0-0 Caledonia AIA
รอสส์ เคาน์ตี้ ( ยู 20 ) 4-2 ฟัลเคิร์ก (ยู 20)
ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม 4-1 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน)
วีแกน แอธเลติก 1-0 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์
Audax RJ 0-2 อเมริกา อาร์เจ
เทมเปอร์ลีย์ 1-1 โรซาริโอ เซ็นทรัล
ซาร์เมียนโต้ 0-0 คิลเมส
แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 1-1 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน
Denver (w) 0-0 Cal State Fullerton Women
อัลทริงแคม 6-0 ฟาสเลย์ เซลติก
Tahiti Soccer (N) 2-4 คียร์กิสถาน ฟุตซอล
Chainat FC U19 0-2 Ayutthaya United U19
Boys Club 0-0 State Sports Academy
เปรซียา จาการ์ตา 1-0 เปอร์เซรู เซรุย
เลบานอน ฟุตซอล (N) 2-5 ไทย ฟุตซอล
จอร์แดน (ฟุตซอล) (N) 3-7 อิหร่าน ฟุตซอล
Gangtok Himalayan 0-0 Dzongri FC
เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ 1-2 ตรังกานู
ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี 1-2 กัวลา ลัมเปอร์
Partizan Bardejov U19 0-6 สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19)
Patha Chakra 3-0 Bengal Nagpur Railway FC
อีสต์ เบงกอล 5-0 Profit gongor Agra encryption
Chhinga Veng FC 2-0 Bethlehem VT FC
ออสเตรเลีย(ญ) 3-2 บราซิล (ญ)
อนาโดลู อัสคูดาล 0-1 คอนยา เซเคอร์สปอร์
โตคัตสปอร์ 0-0 คาห์รามานมาราสส์สปอร์
มัคคาบี้ ยาฟเน่ 3-0 เบต้าคฟา ซาบา ชโลมิ
Rangdajied United 3-2 Malki SC
Bnei Yeechalal Rehovot FC 0-1 MS Hapoel Yeroham
ชานลึอูร์ฟาสปอร์ 1-1 พาซาสปอร์
Farashganj SC 0-0 Brothers Union
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) 2-0 ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
สปาร์ตา ปราก (ยู 19) 3-0 Frydek-Mistek(U19)
ดิยาร์บาเคอสปอร์ 0-1 อิสตันบูลสปอร์
โฮม ยูไนเต็ด เอฟซี 1-1 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี
เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว 0-0 ซานตง ลู่เนิ่ง
เวียดนาม (ฟุตซอล) (N) 8-0 Hong Kong Futsal
จีน ฟุตซอล (N) 1-5 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ฟุตซอล)
Payas BS 1975 1-1 ดิยาลบาคีล ดิสคิสปอร์
Shahrdari Anzali 0-0 Shahrdari Kashan
สปอร์ต คลับ ดิโมนา 1-2 ฮาโปเอลอซอร์
Ihud Bnei Kfar Kara 0-0 MS Daburiya Osama
ริเวอร์เพลต (ยู 19) 1-0 เบลล่า วิสต้า (ยู 19)
Fenix U19 0-0 ซานติอาโก วันเดอเรอร์ส ยู 20
บรูไน ดีพีเอ็มเอ็ม 1-4 โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี
ซาบาห์ 5-1 ปะลิส
Sepehr Naghsh Jahan 1-1 Shahrdari Bam
Naft Gachsaran 0-0 Shahrdari Urmia FC
Kuching FA 0-2 UKM FC
บันไดมาสปอร์ 0-1 Corum Belediyespor
Bodrumspor 2-2 กาเซียนเทปสปอร์
Kirklarelispor 1-3 Nigde Belediyespor
เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ (N) 4-2 Darica Genclerbirligi
Muglaspor 1-1 Etimesgut Belediye Spor
Rahian Kermanshah 0-0 พาส ฮาเมดัน
Shahrdari Fuman 3-0 Kimia Farayand
Shahrdari Hamedan 3-0 Khosheh Talaei
Sardar Bukan FC 0-0 Shohada Babolsar
Caspian Qazvin 1-1 Sanaye Talaee
Olimp Comrat 0-3 ซีเอฟสปาร์ต้า ซีลีเมท
Drochia 0-3 Spicul Chiscareni
Glodeni 3-0 Intersport Sanatauca
FC Cahul-2005 1-5 FC Sfintul Gheorghe
มัคคาบี้ อิโรนิ 0-2 Hapoel Shfaram
มัคคาบี้ คาฟาเคนน่า 2-1 FC Ahva Kfar Manda
Maccabi Ironi Amishav Petah Tikva 1-1 Ironi Beit Dagan
เอสเตกฮลาน 2-0 Esteghlal Jonub
Palayesh Abadan 0-0 Naft Omidiyeh
MoF FC 0-1 ไซม์ดาร์บี้ เอฟซี
Terengganu City FC 1-1 Felcra FC
อัล ดาฮัม 1-2 อัล-โชอาลาห์
Dunaharaszti MTK 1-2 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
Veszprem FC 0-3 ดิออสกียอร์ วีทีเค
ไอกิเนียกอสเอฟซี 0-1 อปอลล่อน
พานเซอร์ไรกอส 2-0 เออร์โกเทลิส
เบเลดิเย แวนสปอร์ 0-1 เคย์เซริสปอร์
เนฟโตชิมิก บูร์กัส 1-2 Tsarsko Selo
PFC Nesebar 1-4 ซีเอสเคเอ โซเฟีย
วิเฮรน แซนดันสกี่ 0-2 Septemvri Sofia
FC Sevlievo 0-2 เบโร่ สตารา ซากอร่า
Sokol Marco Wo 1-4 เอฟซี ดูนาฟ รูส
พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ 5-3 กวนตัน เอฟเอ
ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2 1-1 มาเลเซี่ยน อาร์มฟอร์ซ
พีเคเอ็นพีเอฟซี 3-1 เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า
มัลโม่ (ยู 21) 1-1 เฮลซิงบอร์ก (ยู 21)
Hapoel Beit Shean 1-1 เมาดอน สปอร์ต ติร่า
Hapoel Ironi Baka El Garbiya 0-0 Hapoel Kfar Kana
Maccabi Daliyat Karmel 3-3 Hapoel Migdal HaEmek
Hapoel Iksal 1-0 ฮาโปเอล เยรูซาเลม
มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม 0-2 ไอโรนี่ ทิเบอร์เรียส
ฮาเปาล์ มาฮาเน่ยาฮูด้า 1-2 เซกซิเอ เนส ซิโอน่า
มัคคาบี้ คาบิลริโอ จัฟฟา 1-3 ฮาโกอาห์ อาไมด้ารามัท กันเอฟซี
Kfar Kasem 1-3 ฮาโปเอลเคฟาร์ ชาแลม
มัคคาบี้คิยัทกัท 2-2 Hapoel Holon Yaniv
Hapoel Hod HaSharon 0-3 มัคคาบี้ ชารายิม
เอฟซี เอบียูเอสอุนก์เฮียน 2-1 ซิมบรู ชิซินู บี
บาร์นสลีย์(ยู 23) 2-1 วัตฟอร์ด(ยู 23)
Kampala City Council FC 4-1 Onduparaka FC
ติเกร (สำรอง) 1-0 ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง)
Hapoel Ramot Menashe 2-0 Hapoel Dalyat El Carmel
MS Julis 0-0 Hapoel Bnei Sumei
SC Beer Sheva 0-0 Maccabi Lroni Kiryat Malakhi
Maccabi Ironi Netivot 0-3 SC Maccabi Ashdod
Ironi Modiin 1-4 Maccabi Ironi Sderot
CA Juventud U19 1-1 Defensor Sporting U19
ไซปรัส(U19) 1-0 สโลวะเกีย(U19)
สาธารณรัฐเช็ก(ยู 17) 0-0 มอนเตเนโกร ยู17
อัล วัตตานี่ 1-2 Al-Nahdha
ทีม บีเจเอ็มซี 0-0 อารามบัคเคเอส
Slavonija Pozega 1-2 ซาดาร์
Ma Lu 0-0 URA Kampala
Mbarara City 1-1 Bright Stars
Soyanna 1-0 Masa
Shimshon Kafr Qasim 7-1 SC Cpa Tel Aviv
Maroons 0-0 URA
Soana 1-0 Masavu FC
Turkmen five feet 4-2 หมู่เกาะโซโลมอน (ฟุตซอล)
อุซเบกิสถาน ฟุตซอล (N) 9-1 Maldives Futsal
เอฟเค เอ็มเอเอส ทาบอรส์โก 3-4 เทปลิเซ่
บาลิเคซิสปอร์ 1-1 คลาสสปอร์
Jadran Dekani 0-7 เอ็นเค อลูมินิจ
Laanemaa Haapsalu 1-7 เอฟซี อินโฟเนต
Rudar Prijedor 1-1 FK Tekstilac
เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (เยาวชน) 2-2 เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)
เอฟเคเทารัส 5-1 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส ซี
โปรตุเกส(ญ) 1-1 ฟินแลนด์(ญ)
บัลแกเรีย(ยู 17) 2-5 ตุรกี(ยู 17)
สาธารณรัฐเช็ก ยู16 2-6 ฝรั่งเศส ยู16
Askoe Oedt 2-0 ออสเตรีย ลัสเตนัว
Valle Brooklyn 0-3 เจมส์เมอบังค์
Dynamo de Douala 2-1 Avion Academy
AS Fortuna Mfou 3-2 Tonnerre Yaounde
ซีเอส โวลุนทารี (N) 1-0 เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า
สปายริส เคานาส 0-1 แอตแลนตาส
Zwaluwen 2-3 เดน บอสช์
Club Salmi 1-1 เฟร์ ราเบท
เจเอสเค ชาบาบ คาสบา แทดลา 0-0 TAS de Casablanca
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 2-0 FC Elva
เบลารุส(ญ) 1-0 แอลเบเนีย(ญ)
โรมาเนีย(ญ) 0-1 อิตาลี(ญ)
ลอส อันเดส(สำรอง) 0-0 เดปอร์ตีโบโมรอน(สำรอง)
FC Alnada Nazareth 2-0 Maccabi Bnei Raina
สโกดา ซานติ 2-0 พาไนโทลิกอส
ฮาก้า 2-2 โอพีเอส อูลู
อัล มอจเซล 1-2 Al Qaisoma
อัล ฮาเซม 1-1 อัล โอลูบัช
บิโตเวีย บิโตฟ 0-0 โปกอน
สาธารณรัฐเช็ก(ญ) 0-1 เยอรมนี(ญ)
นอร์เวย์(ญ) 6-1 สโลวะเกีย(ญ)
ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 0-0 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน)
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 1-1 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม
โบลูสปอร์ 3-0 Sinopspor
Tekirova Belediyespor 0-0 Sivas Dort Eylul Belediyespor
เมอร์ซิน อิดมันเยอร์ดู 3-5 โอฮันกาซิสปอร์
Botev Galabovo 0-0 เลฟสกี้ โซเฟีย
Hapoel Umm Al Fahm 0-0 ฮาโปเอล อาไซ กิลเบา
AS Nordia Jerusalem 2-1 Hapoel Bikat Hayarden
โครเอเชีย(W) 0-2 สวีเดน(ญ)
ฮังการี(ญ) 1-6 เดนมาร์ก(ญ)
Oure Skolernes 0-0 Sonderborg Fremad
Ahi Acre 0-1 Beitar Nahariya
AS Holon Mor 1-4 SC Bnei Yaffo Ortodoxim
มึนเช่นกลัดบัค 2-0 สตุ๊ตการ์ต
อิงโกลสตัดท์ 2-2 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก
เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 1-0 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
ไกเซอร์สเลาเทิร์น 0-2 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
โฮลสไตน์ คีล 0-1 ซังค์ เพาลี
เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 1-0 เอ็มเอสเค ซิลิน่า
อาร์เคซี วาลไวก์ 1-0 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
อัล วีห์ดัต 2-0 อัล จาซีรา
ฮาโปเอลเฮิร์ชลิย่า 2-1 เฮย์ฟา โรบิ ชาปิร่า
ซีดี โคเรีย 0-0 Olimpico Montijo
เอล์ฟส์บอร์ก 2-2 เยอร์การ์เด้น
ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 4-1 ฮัคเค่น
แวร์เดอร์เบรเมน(เยาวชน) 1-2 เฮลเลนเชอร์เอฟซี
เอสเก ซอนเนนโฮฟ โกรสส์อัสพัค 1-0 คาร์ลสรูห์
สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 0-1 เอสเฟาเวเฮ่นวีสบาเด้น
ฮันซ่า รอสต๊อค 1-1 เอฟเอสเฟาซวิคเคาว์
มักเดเบิร์ก 1-0 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07
FC Schweinfurt 1-1 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น
จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก 1-0 ไอเค ฟรีจ
โบโด กลิมท์ 1-0 ทรอมส์ดาเลน
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 2-0 ทาทราน ปรีซอฟ
เอ็มซี อัลเกอร์ 0-0 โอลิมปิก เมเดีย
เอฟเค ทราไค 0-0 เลียตาว่า โจนาว่า
มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) 1-2 เคไอเอฟ โอเรโบร ดียูเอฟเอฟ(ญ)
ซิลเคบอร์ก 6-0 คเจลเลอรูบ
สวิตเซอร์แลนด์(ญ) 2-1 โปแลนด์(ญ)
ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 2-1 Arsenal de Sarandi Reserves
สปินท์ เจลอย 5-1 อ็อดด์บีเค ซี
FK Chomutov 0-2 Slovan Velvary
อัลบอร์ก ยอง 0-0 Viborg 2
ธอร์อคูเรย์รี่ (ยู 19) 2-5 KA Dahl Victor U19
เฮชเค โคปาโวกูร์ ยู 19 3-2 ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19)
ยูเนี่ยน เซนต์ โพลเท่น 1-0 เอสซี ไวซ์
เอสวี โกรดิก 3-3 แอลเอเอสเค ลินซ์
Neusiedl 0-1 เอสวี รีด
เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 0-0 คัพเฟ่นเบิร์ก
เอสซี คาลส์ดอร์ฟ 1-2 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี
ไวเด้นบรูค 5-0 เอนด์เทบรูกค์
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 4-1 Westfalia Herne
Uerdingen 1-0 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น
เซ็บซี่ 2-3 ซีเอส คราอิโอว่า
โอลิมเปียกอส 2-1 แอสเตราส ตริโปลิส
ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 1-0 เคป ทาวน์ซิตี้
โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี 2-3 ฟรี สเตท สตาร์
ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด 1-1 ชิปป้า ยูไนเต็ด
Niendorfer TSV 3-0 TSV Sasel
เอสวี ฮอร์น 2-2 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
SKU Amstetten 0-1 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค
เอ็มเมน 1-3 ไนจ์เมเก้น
Kozakken Boys 1-1 เดอ กราฟสคัป
Noordwijk 0-1 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
Quick Boys 1-3 โวเลนดัม
เฮลมอนด์ สปอร์ต 1-5 คัมบูร์
Barendrecht 1-3 โก อเฮด อีเกิ้ลส์
Sparta Nijkerk 0-1 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
Gelders Veenendaalse VV 1-0 ดอร์เดรชท์
ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ 0-2 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
เอฟซี ออสส์ 0-2 อัลเมเร่ ซิตี้เอฟซี
SC Genemuiden 1-3 De Treffers
บาเลนเซีย 5-0 มาลาก้า
เอ็นเค รีดอมเลีย 1-6 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
สปอร์ติ้ง กิฆอน 1-1 นูมานเซีย
คอร์ไทรจ์ 5-3 RES Durbuy
La Louviere Centre 0-0 ชาเลอร์รัว
Niger XI 0-0 Benin XI
Senegal XI 0-0 Ivory Coast XI
ลาปาลมา 0-3 เรเครติโบ อูเอลบา
เซอร์เบีย(ญ) 0-4 ออสเตรีย(ญ)
อังกฤษ(ญ) 6-0 รัสเซีย(ญ)
ไนเจอร์ (N) 1-2 เบนิน
เซเนกัล (N) 0-0 ไอเวอรี่โคสต์
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ยู 23) 2-5 อิปสวิช(ยู 23)
เทมเพอร์ลีย์(สำรอง) 0-2 Rosario Central Reserves
บอสตันริเวอร์(สำรอง) 1-0 El Tanque Reserves
เบลเยียม(ญ) 12-0 มอลโดวา (ญ)
ไคลด์ (ยู 20) 2-4 สแตรนแรร์ ยู 20
เอาก์สบวร์ก 1-0 แอร์เบไลป์ซิก
ชาลเก้ 04 0-3 บาเยิร์น มิวนิค
โวล์ฟสบวร์ก 1-1 แวร์เดอร์ เบรเมน
เปสคารา 2-2 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า
อัสโคลี่ 0-1 โฟรซิโนเน่
สเปเซีย 1-0 โนวาร่า
ชิตตาเดลล่า 4-0 เชเซน่า
บารี 1-0 เครโมเนเซ่
ปาแลร์โม่ 1-0 เปรูจา
โปร เวอร์เซลลี่ 1-1 ซาแลร์นิตาน่า
ปาร์ม่า 1-2 เอ็มโปลี
แตร์นาน่า 0-0 เบรสชา
คาร์ปิ 1-3 ฟอกเจีย
เบอร์เจสส์ ฮิลล์ ทาวน์ 0-0 Colney Heath
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 3-2 มิดเดิลสโบรห์(ยู 23)
สโลวาน บราติสลาวา 3-1 ซีมปิน ไมชาโลวี
รอแยล อันท์เวิร์พ 2-0 ลีแอร์ส
แซงต์ ทรุยด็อง 1-1 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน
ไอร์แลนด์เหนือ(ญ) 0-2 ไอร์แลนด์(ญ)
แอร์บัส 2-0 Flint Town United
รีห์ลเอฟซี 0-1 Ruthin Town FC
Deportivo Armenio 2-1 Sportivo Barracas
El Porvenir 1-3 สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด
Club Lujan 1-0 Argentino de Quilmes
Victoriano Arenas 1-0 CA อัตลาส
Deportivo Muniz 0-0 Yupanqui
ควีนออฟเซาธ์ (ยู 20) 6-4 กรีนอค มอร์ตัน ยู 20
ฟอร์ฟาร์แอธเลติก(ยู 20) 0-2 เรธ โรเวอร์ส ยู 20
โบโลญญ่า 1-1 อินเตอร์ มิลาน
บาร์เวล 2-1 มัตล็อค ทาวน์
บักซ์ตัน เอฟซี 0-0 วอร์ริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี
แกรนแธม ทาวน์ 1-2 ฮาเลโซเวน ทาวน์
เฮดเนสฟอร์ด ทาวน์ 1-0 แนนท์วิค ทาวน์
แลนแคสเตอร์ ซิตี้ 4-1 วิทบี้ ทาวน์
มาร์รีน 3-4 แอชตัน ยูไนเต็ด
ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต 1-2 สตัวร์บริดจ์
สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส 0-0 รูเชล โอลิมปิค
ซัตตัน โคลด์ฟิลด์ ทาว์น 1-1 โคลวิลล์ ทาวน์
วิตตัน อัลเบียน 4-1 สเตลีย์บริดจ์ เซลติก
เอฟซี ยูไนเต็ดออฟแมนเชสเตอร์ 6-2 Handsworth Parramore
ไฮด์ เอฟซี 2-0 วอร์ริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี
รูเชล โอลิมปิค 0-0 AFC Mansfield
รัชเดน&ไดมอนด์ 1-3 อัลเฟรตัน ทาวน์
Royston Town 1-2 เบรนทรี ทาวน์
วินเกต แอน ฟินท์ชลีย์ 1-1 เฮเมล เฮมป์สทีด ทาวน์
Heybridge Swifts 0-0 เมโทรโพลิแทน โปลิสต์
Billericay Town 0-0 Thamesmead Town
ฟีนิกซ์สปอร์ต 0-0 Glebe FC
ฮาเยส & ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด 0-0 FC Romania
Potters Bar Town 0-0 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโร่
เอนฟิลด์ ทาวน์ 5-0 Hanwell Town
เลสเตอร์ ซิตี้ 2-0 ลิเวอร์พูล
เบิร์นลี่ย์ 2-2 ลีดส์ ยูไนเต็ด
แอสตัน วิลล่า 0-2 มิดเดิลสโบรห์
เวสต์แฮมยูไนเต็ด 3-0 โบลตัน วอนเดอเรอส์
เบรนท์ฟอร์ด 1-3 นอริช ซิตี้
บริสตอล ซิตี้ 2-0 สโต๊ค ซิตี้
วูล์ฟแฮมป์ตัน 0-0 บริสตอล โรเวอร์ส
บอร์นมัธ เอเอฟซี 0-0 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน
คริสตัล พาเลซ 1-0 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
บิวรี่ 0-4 โรชเดล
วอลซอลล์ 3-1 เวสต์บรอมมิช(ยู 23)
ฮิเบอร์เนี่ยน 3-2 ลิฟวิงสตัน
แพททริค ทริสเทล 1-1 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
เอ็มวีวี มาสทริสช์ 2-3 อาแซด อัลค์มาร์
ครูซาเดอร์ 4-0 ดันเนกอล เซลติก
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 3-0 Harland & Wolff Welders
Haughmond 0-5 บอสตัน ยูไนเต็ด
บังกอร์ เซลติก 2-0 Greystones
ยูซี ดับลิน 0-0 ดันดาล์ค
ป๊อดเบสคิดเซีย 1-1 อาร์ก้า กดิเนีย
เร้ดดิ้ง 0-2 สวอนซี ซิตี้
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 1-0 บาร์นสลีย์
East Kilbride U20 0-2 ควีนส์ พาร์ก ยู 20
สปอร์ติ้ง ลิสบอน 0-0 มาริติโม่
บาร์เซโลน่า 6-1 เออิบาร์
St. Anns Rangers 0-0 San Juan Jabloteh
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า 0-1 นาซิอองนาล อซุนซิยง
อเมริกา มิไนโร่ 1-0 วิลา โนวา
Lysekloster 1-0 อาเลซุนด์เอฟเค บี
Guria Lanchkhuti U19 7-0 Meshakhte Tkibuli U19
แฟรุม 0-0 Tuse IF
สาธารณรัฐเช็ก(ยู 17) 1-0 มอนเตเนโกร ยู17
บาร์เน็ต(สำรอง) 0-1 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด(สำรอง)
เบอร์ตัน อัลเบี้ยนเอฟซี (สำรอง) 0-4 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์(สำรอง)
วีแกน แอธเลติก(สำรอง) 3-0 ฟลีตวู้ด ทาวน์(สำรอง)
น็อตต์สเคาน์ตี้(สำรอง) 2-1 กริมสบี้ ทาวน์(สำรอง)
ดอนคาสเตอร์ (สำรอง) 0-4 ร็อตเธอร์แฮม(สำรอง)
โครเอเชีย(ยู 17) 4-2 สโลวีเนีย ยู17
Vaynakh Shali 4-1 FK Astrakhan
Hapoel Nahlat Yehuda Rishon LeZion 3-2 Beitar Petah Tikva
Rassvet Krasnoyarsk 8-0 Chita-M
FC Olimp Odintsovo 0-0 Smerch Zvenigorod
โบเคลจ์ โคเตอร์ 0-1 OFK Igalo
สวิสเซอร์แลนด์ ยู16 2-0 อิตาลี ยู16