ผลบอลย้อนหลัง ผลบอลเมื่อคืน ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอลย้อนหลัง ผลบอลเมื่อคืน โปรแกรมบอลเมื่อคืนนี้ ตารางบอลเมื่อคืน สมาชิกทุกท่านสามารถติดตามผลบอลย้อนหลังได้จากเมนูนี้ และหากต้องการดูผลบอลย้อนหลังหลายวันสามารถคลิ๊กเลือกวันได้ที่รูปปฏิทิน มุม บน ขวามือ ของตารางได้เลยครับ โดยปฏิทินนี้สามารถดูได้ทั้งผลบอลย้อนหลังและตารางบอลล่วงหน้า1วันครับ ซึ่งตารางบอล ราคาบอล และทรรศนะฟุตบอล จะเริ่มอัพเดทเวลา12.00น. ของทุกๆวัน


ลาลีกา สเปน
เซลต้า บีโก้ 23:15
[2-3]
เรอัล โซเซียดาด
แอธเลติก บิลเบา 23:15
[0-0]
เกตาเฟ่
อลาเบส 23:15
[0-2]
บาร์เซโลน่า
เออิบาร์ 23:15
[0-1]
แอธเลติก บิลเบา
เอสปันญ่อล 23:15
[0-1]
เลกาเนส
เรอัล มาดริด 18:00
[1-1]
เลบานเต้
บาเลนเซีย 21:15
[0-0]
แอตเลติโก้ มาดริด
เซบีย่า 23:30
[3-0]
เออิบาร์
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 17:00
[2-4]
เรอัล โซเซียดาด
แอธเลติก บิลเบา 21:15
[2-0]
คิโรน่า
เซลต้า บีโก้ 23:30
[1-0]
อลาเบส
เลบานเต้ 18:00
[1-1]
บาเลนเซีย
เกตาเฟ่ 21:15
[1-2]
บาร์เซโลน่า
เรอัล เบติส 23:30
[2-1]
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า
อลาเบส 17:00
[0-3]
บียาร์เรอัล
คิโรน่า 21:15
[0-1]
เซบีย่า
ลาส พัลมาส 23:30
[1-0]
แอธเลติก บิลเบา
บาเลนเซีย 1:00
[5-0]
มาลาก้า
แอธเลติก บิลเบา 1:00
[1-2]
แอตเลติโก้ มาดริด
เลกาเนส 1:00
[0-0]
คิโรน่า
บียาร์เรอัล 1:00
[0-0]
เอสปันญ่อล
เลกาเนส 1:15
[1-0]
อลาเบส
คิโรน่า 1:15
[2-2]
แอตเลติโก้ มาดริด
บาร์เซโลน่า 1:15
[2-0]
เรอัล เบติส
เลบานเต้ 1:15
[1-0]
บียาร์เรอัล
เรอัล โซเซียดาด 1:15
[3-0]
บียาร์เรอัล
คิโรน่า 1:15
[1-0]
มาลาก้า
เลบานเต้ 1:15
[2-2]
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า
เกตาเฟ่ 1:15
[0-1]
เซบีย่า
บาร์เซโลน่า 1:45
[5-0]
เอสปันญ่อล
บียาร์เรอัล 1:45
[3-1]
เรอัล เบติส
แอตเลติโก้ มาดริด 1:45
[1-0]
มาลาก้า
เรอัล โซเซียดาด 1:45
[1-3]
เรอัล มาดริด
เลกาเนส 2:00
[1-2]
เกตาเฟ่
มาลาก้า 2:00
[1-3]
ลาส พัลมาส
เออิบาร์ 2:00
[1-0]
เลกาเนส
เอสปันญ่อล 2:00
[2-1]
เซลต้า บีโก้
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 2:00
[1-0]
อลาเบส
เซลต้า บีโก้ 2:00
[0-0]
เกตาเฟ่
มาลาก้า 3:00
[0-1]
เออิบาร์
เรอัล เบติส 3:00
[2-1]
เซลต้า บีโก้
บาร์เซโลน่า 3:00
[6-1]
เออิบาร์
เรอัล มาดริด 3:00
[0-1]
เรอัล เบติส
เซบีย่า 3:00
[1-0]
ลาส พัลมาส
เลบานเต้ 3:00
[0-0]
เรอัล โซเซียดาด
บาเลนเซีย 3:15
[1-0]
ลาส พัลมาส
เซบีย่า 3:15
[1-1]
เอสปันญ่อล
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 3:15
[0-3]
เรอัล มาดริด
ลาส พัลมาส 3:15
[1-5]
แอตเลติโก้ มาดริด
เรอัล มาดริด 3:15
[2-2]
บาเลนเซีย

บุนเดสลีก้า เยอรมัน
ไมนซ์ 20:30
[0-1]
ฮันโนเวอร์ 96
ฮัมบูร์ก 20:30
[1-0]
เอาก์สบวร์ก
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 20:30
[2-0]
สตุ๊ตการ์ต
ฮอฟเฟ่นไฮม์ 20:30
[1-0]
แวร์เดอร์ เบรเมน
โวล์ฟสบวร์ก 20:30
[0-3]
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
ชาลเก้ 04 23:30
[2-0]
แอร์เบไลป์ซิก
ไฟร์บวร์ก 20:30
[0-0]
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
มึนเช่นกลัดบัค 22:59
[1-0]
โคโลญจน์
เลเวอร์คูเซ่น 20:30
[2-2]
ฮอฟเฟ่นไฮม์
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 20:30
[0-1]
โวล์ฟสบวร์ก
เอาก์สบวร์ก 20:30
[2-2]
มึนเช่นกลัดบัค
แวร์เดอร์ เบรเมน 20:30
[0-2]
บาเยิร์น มิวนิค
สตุ๊ตการ์ต 20:30
[1-0]
ไมนซ์
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 23:30
[2-0]
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
แอร์เบไลป์ซิก 20:30
[4-1]
ไฟร์บวร์ก
ฮันโนเวอร์ 96 22:59
[1-0]
ชาลเก้ 04
ไมนซ์ 20:30
[3-1]
เลเวอร์คูเซ่น
มึนเช่นกลัดบัค 20:30
[0-1]
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
เอาก์สบวร์ก 20:30
[3-0]
โคโลญจน์
ไฟร์บวร์ก 20:30
[0-0]
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
โวล์ฟสบวร์ก 20:30
[1-1]
ฮันโนเวอร์ 96
ฮอฟเฟ่นไฮม์ 23:30
[2-0]
บาเยิร์น มิวนิค
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 20:30
[1-1]
แวร์เดอร์ เบรเมน
ชาลเก้ 04 22:59
[3-1]
สตุ๊ตการ์ต
บาเยิร์น มิวนิค 20:30
[4-0]
ไมนซ์
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 20:30
[1-2]
เอาก์สบวร์ก
แวร์เดอร์ เบรเมน 20:30
[1-2]
ชาลเก้ 04
สตุ๊ตการ์ต 20:30
[1-0]
โวล์ฟสบวร์ก
แอร์เบไลป์ซิก 23:30
[2-2]
มึนเช่นกลัดบัค
ฮอฟเฟ่นไฮม์ 18:30
[1-1]
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
เลเวอร์คูเซ่น 20:30
[4-0]
ไฟร์บวร์ก
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 22:59
[5-0]
โคโลญจน์
มึนเช่นกลัดบัค 23:30
[2-0]
สตุ๊ตการ์ต
โคโลญจน์ 23:30
[0-1]
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
บาเยิร์น มิวนิค 1:30
[3-1]
เลเวอร์คูเซ่น
โคโลญจน์ 1:30
[1-3]
ฮัมบูร์ก
ฮัมบูร์ก 1:30
[0-2]
แอร์เบไลป์ซิก
ฮันโนเวอร์ 96 1:30
[2-0]
ฮัมบูร์ก
เอาก์สบวร์ก 1:30
[1-0]
แอร์เบไลป์ซิก
ชาลเก้ 04 1:30
[0-3]
บาเยิร์น มิวนิค
โวล์ฟสบวร์ก 1:30
[1-1]
แวร์เดอร์ เบรเมน
ไมนซ์ 1:30
[2-3]
ฮอฟเฟ่นไฮม์
ฮัมบูร์ก 1:30
[0-3]
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 1:30
[2-1]
เลเวอร์คูเซ่น
ไฟร์บวร์ก 1:30
[1-1]
ฮันโนเวอร์ 96

กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
ยูเวนตุส 22:59
[3-0]
กาญารี่
อตาลันต้า 22:59
[0-1]
เอเอส โรม่า
เบเนเวนโต้ 22:59
[0-1]
โบโลญญ่า
เจนัว 22:59
[2-4]
ยูเวนตุส
โตริโน่ 22:59
[3-0]
ซัสเซาโล่
ยูเวนตุส 22:59
[3-0]
คิเอโว่
อินเตอร์ มิลาน 17:30
[2-0]
สปอล
อตาลันต้า 20:00
[2-1]
ซัสเซาโล่
กาญารี่ 20:00
[1-0]
โครโตเน่
ลาซิโอ 21:00
[4-1]
เอซี มิลาน
อูดิเนเซ่ 20:00
[1-0]
เจนัว
เวโรน่า 20:00
[0-5]
ฟิออเรนติน่า
เบเนเวนโต้ 22:59
[0-1]
โตริโน่
โครโตเน่ 20:00
[0-2]
อินเตอร์ มิลาน
ฟิออเรนติน่า 22:59
[2-1]
โบโลญญ่า
ซัสเซาโล่ 17:30
[1-3]
ยูเวนตุส
เอซี มิลาน 20:00
[2-1]
อูดิเนเซ่
นาโปลี 20:00
[6-0]
เบเนเวนโต้
สปอล 20:00
[0-2]
กาญารี่
โตริโน่ 20:00
[2-2]
ซามพ์โดเรีย
คิเอโว่ 22:59
[1-1]
อตาลันต้า
เบเนเวนโต้ 22:59
[0-4]
เอเอส โรม่า
เวโรน่า 1:45
[1-3]
นาโปลี
โครโตเน่ 1:45
[0-3]
เอซี มิลาน
ลาซิโอ 1:45
[0-0]
สปอล
อูดิเนเซ่ 1:45
[1-2]
คิเอโว่
อินเตอร์ มิลาน 1:45
[3-0]
ฟิออเรนติน่า
ซามพ์โดเรีย 1:45
[2-1]
เบเนเวนโต้
ซัสเซาโล่ 1:45
[0-0]
เจนัว
โบโลญญ่า 1:45
[1-1]
โตริโน่
เอเอส โรม่า 1:45
[1-3]
อินเตอร์ มิลาน
เอซี มิลาน 1:45
[2-1]
กาญารี่
คิเอโว่ 1:45
[1-2]
ลาซิโอ
โครโตเน่ 1:45
[0-0]
เวโรน่า
ฟิออเรนติน่า 1:45
[1-2]
ซามพ์โดเรีย
นาโปลี 1:45
[3-1]
อตาลันต้า
สปอล 1:45
[3-2]
อูดิเนเซ่
ซามพ์โดเรีย 1:45
[0-0]
เอเอส โรม่า
โบโลญญ่า 1:45
[0-3]
นาโปลี
เอเอส โรม่า 1:45
[3-0]
เวโรน่า
เจนัว 1:45
[2-3]
ลาซิโอ
โบโลญญ่า 1:45
[1-1]
อินเตอร์ มิลาน
เอซี มิลาน 1:45
[2-0]
สปอล
อตาลันต้า 1:45
[5-1]
โครโตเน่
กาญารี่ 1:45
[0-1]
ซัสเซาโล่
เจนัว 1:45
[1-1]
คิเอโว่
ยูเวนตุส 1:45
[1-0]
ฟิออเรนติน่า
ลาซิโอ 1:45
[1-4]
นาโปลี
อูดิเนเซ่ 1:45
[2-3]
โตริโน่
เวโรน่า 1:45
[0-0]
ซามพ์โดเรีย

บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
ดาร์มสตัดท์ 23:30
[3-0]
ซังค์ เพาลี
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 23:30
[1-1]
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
ดินาโม เดรสเดน 18:00
[0-4]
เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น
ไฮน์เดนเฮลม์ 18:00
[1-2]
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 18:00
[2-0]
ไกเซอร์สเลาเทิร์น
อิงโกลสตัดท์ 18:30
[2-4]
เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก
เนิร์นแบร์ก 18:30
[2-2]
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
โฮลสไตน์ คีล 18:30
[3-1]
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 23:30
[0-1]
อิงโกลสตัดท์
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 23:30
[1-2]
ดาร์มสตัดท์
ซังค์ เพาลี 18:00
[1-0]
ไฮน์เดนเฮลม์
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 18:00
[3-1]
เนิร์นแบร์ก
เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 18:00
[1-2]
โฮลสไตน์ คีล
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 18:30
[1-1]
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
โบคุ่ม 18:30
[3-2]
ดินาโม เดรสเดน
เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 18:30
[1-2]
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
ดินาโม เดรสเดน 23:30
[1-1]
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
ไฮน์เดนเฮลม์ 23:30
[1-3]
เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก
อิงโกลสตัดท์ 18:00
[1-2]
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 18:00
[0-4]
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก
โฮลสไตน์ คีล 18:00
[2-1]
ไกเซอร์สเลาเทิร์น
ดาร์มสตัดท์ 18:30
[1-2]
โบคุ่ม
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 18:30
[1-1]
เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 18:30
[3-2]
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 0:00
[1-1]
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 23:30
[0-3]
โฮลสไตน์ คีล
ซังค์ เพาลี 18:00
[0-4]
อิงโกลสตัดท์
เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 18:00
[1-0]
ไกเซอร์สเลาเทิร์น
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 18:00
[1-6]
เนิร์นแบร์ก
ดาร์มสตัดท์ 18:30
[4-3]
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 18:30
[3-1]
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
โบคุ่ม 18:30
[1-2]
ไฮน์เดนเฮลม์
เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 18:30
[0-2]
ดินาโม เดรสเดน
อิงโกลสตัดท์ 23:30
[2-2]
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก
เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 23:30
[1-0]
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
ไกเซอร์สเลาเทิร์น 23:30
[0-2]
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
โฮลสไตน์ คีล 23:40
[0-1]
ซังค์ เพาลี
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 23:30
[3-0]
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
ดินาโม เดรสเดน 23:30
[0-2]
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
ไฮน์เดนเฮลม์ 23:30
[2-2]
ดาร์มสตัดท์
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 23:30
[1-0]
เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก
ไฮน์เดนเฮลม์ 1:00
[0-0]
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
ซังค์ เพาลี 1:30
[2-2]
ดินาโม เดรสเดน
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 1:30
[2-0]
โบคุ่ม
ไกเซอร์สเลาเทิร์น 1:30
[1-1]
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์
เนิร์นแบร์ก 1:30
[0-1]
ซังค์ เพาลี
เนิร์นแบร์ก 1:30
[0-0]
โบคุ่ม

สวีเดน ออลสเวนส์คาน
ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 0:00
[1-0]
เอเอฟซี ยูไนเต็ด
เยอร์การ์เด้น 0:00
[0-1]
มัลโม่ เอฟเอฟ
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 0:00
[0-0]
เอไอเค โซลน่า
มัลโม่ เอฟเอฟ 0:00
[0-0]
คัลมาร์
ฮาล์มสตัด 21:00
[0-0]
ไอเคซิริอุสเอฟเค
เอล์ฟส์บอร์ก 0:00
[0-0]
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
ฮัคเค่น 0:00
[0-0]
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า 0:00
[2-2]
เอล์ฟส์บอร์ก
เอเอฟซี ยูไนเต็ด 21:00
[3-1]
มัลโม่ เอฟเอฟ
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 20:00
[0-3]
เอไอเค โซลน่า
เยอร์การ์เด้น 20:00
[2-1]
ฮาล์มสตัด
ไอเคซิริอุสเอฟเค 22:30
[0-1]
ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 22:30
[1-1]
ฮัคเค่น
โอเรโบร 0:00
[0-3]
ฮัมมาร์บี้
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 0:00
[1-3]
คัลมาร์
เอเอฟซี ยูไนเต็ด 21:00
[0-0]
ฮัมมาร์บี้
เอไอเค โซลน่า 20:00
[1-1]
เยอร์การ์เด้น
คัลมาร์ 20:00
[4-2]
ไอเคซิริอุสเอฟเค
ฮัคเค่น 20:00
[3-1]
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า
ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 20:00
[0-2]
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค
มัลโม่ เอฟเอฟ 22:30
[2-2]
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 22:30
[2-1]
โอเรโบร
เอล์ฟส์บอร์ก 22:30
[1-0]
ฮาล์มสตัด
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 21:00
[3-0]
เอเอฟซี ยูไนเต็ด
ฮัมมาร์บี้ 20:00
[1-1]
เอไอเค โซลน่า
โอเรโบร 20:00
[2-1]
มัลโม่ เอฟเอฟ
เอล์ฟส์บอร์ก 20:00
[2-2]
คัลมาร์
ฮาล์มสตัด 20:00
[0-3]
ฮัคเค่น
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า 22:30
[1-2]
ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค
ไอเคซิริอุสเอฟเค 22:30
[0-1]
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 0:00
[1-3]
เยอร์การ์เด้น
ฮัคเค่น 21:00
[3-0]
เอล์ฟส์บอร์ก
คัลมาร์ 0:00
[1-1]
ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 19:00
[1-1]
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า
เยอร์การ์เด้น 21:00
[4-1]
โอเรโบร
เอไอเค โซลน่า 20:00
[4-1]
ฮาล์มสตัด
ไอเคซิริอุสเอฟเค 20:00
[0-5]
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค
มัลโม่ เอฟเอฟ 22:30
[4-0]
ฮัมมาร์บี้
เอเอฟซี ยูไนเต็ด 0:00
[1-2]
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์
เอล์ฟส์บอร์ก 0:00
[2-2]
เยอร์การ์เด้น
ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 0:00
[4-1]
ฮัคเค่น
ฮัมมาร์บี้ 0:00
[2-1]
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า 0:00
[3-1]
ไอเคซิริอุสเอฟเค
ฮาล์มสตัด 0:00
[1-1]
คัลมาร์
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 0:00
[2-2]
มัลโม่ เอฟเอฟ
โอเรโบร 22:59
[0-0]
เอเอฟซี ยูไนเต็ด
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 0:00
[0-0]
เอไอเค โซลน่า

ไทย พรีเมียร์ลีก
ชลบุรี เอฟซี 19:00
[0-0]
ไทย-ฮอนด้า เอฟซี
นครราชสีมา เอฟซี 17:45
[2-2]
สุพรรณบุรี เอฟซี
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด 17:45
[1-1]
บางกอกกล๊าส เอฟซี
พัทยา ยูไนเต็ด 18:00
[1-0]
แบงค็อก ยูไนเต็ด
ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ 18:00
[1-3]
ศรีสะเกษ เอฟซี
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 19:00
[1-0]
เชียงราย ยูไนเต็ด
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 19:00
[3-0]
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
ราชนาวีสโมสร 19:00
[2-2]
ชลบุรี เอฟซี
การท่าเรือ เอฟซี 20:00
[3-3]
สุโขทัย เอฟซี
ไทย-ฮอนด้า เอฟซี 20:00
[2-1]
โปลิศ เทโร เอฟซี
โปลิศ เทโร เอฟซี 17:45
[2-1]
การท่าเรือ เอฟซี
ศรีสะเกษ เอฟซี 18:00
[1-5]
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
สุโขทัย เอฟซี 19:00
[3-3]
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด
แบงค็อก ยูไนเต็ด 20:00
[2-0]
นครราชสีมา เอฟซี
บางกอกกล๊าส เอฟซี 18:00
[2-1]
เชียงราย ยูไนเต็ด
ราชนาวีสโมสร 18:00
[2-2]
พัทยา ยูไนเต็ด
สุพรรณบุรี เอฟซี 19:00
[1-4]
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 19:00
[6-2]
ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ
ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ 17:45
[1-3]
สุพรรณบุรี เอฟซี
การท่าเรือ เอฟซี 17:45
[1-3]
ชลบุรี เอฟซี
นครราชสีมา เอฟซี 18:00
[1-1]
ราชนาวีสโมสร
เชียงราย ยูไนเต็ด 18:00
[6-0]
สุโขทัย เอฟซี
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด 19:00
[1-1]
โปลิศ เทโร เอฟซี
ศรีสะเกษ เอฟซี 19:00
[0-3]
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
ไทย-ฮอนด้า เอฟซี 19:00
[0-0]
พัทยา ยูไนเต็ด
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 20:00
[4-0]
แบงค็อก ยูไนเต็ด
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 20:00
[1-0]
บางกอกกล๊าส เอฟซี

ไทย ดิวิชั่น 1
ตราด เอฟซี 18:00
[1-0]
สงขลา ยูไนเต็ด
ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 18:00
[4-2]
ลำปาง เอฟซี
กระบี่ เอฟซี 19:00
[1-1]
ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี
เชียงใหม่ เอฟซี 19:00
[1-1]
นครปฐม เอฟซี
ระยอง เอฟซี 18:00
[1-2]
แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี
สมุทรสงคราม เอฟซี 18:00
[2-3]
อาร์มี่ ยูไนเต็ด
อ่างทอง เอฟซี 19:00
[6-2]
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์เอฟซี
ปตท.เอฟซี ระยอง 19:00
[1-0]
หนองบัวลําภู
บีบีซียู เอฟซี 18:00
[0-0]
ปตท.เอฟซี ระยอง
ลำปาง เอฟซี 18:00
[3-3]
ระยอง เอฟซี
ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 18:00
[2-0]
ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี
อ่างทอง เอฟซี 18:00
[2-1]
เชียงใหม่ เอฟซี
สงขลา ยูไนเต็ด 18:00
[3-2]
บางกอก เอฟซี
นครปฐม เอฟซี 19:00
[2-1]
สมุทรสงคราม เอฟซี
แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี 19:00
[2-2]
หนองบัวลําภู
อาร์มี่ ยูไนเต็ด 19:00
[6-2]
ตราด เอฟซี
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์เอฟซี 19:00
[4-5]
กระบี่ เอฟซี
ปตท.เอฟซี ระยอง 18:00
[1-3]
แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี
สมุทรสงคราม เอฟซี 18:00
[2-0]
อ่างทอง เอฟซี
กระบี่ เอฟซี 18:00
[1-2]
เชียงใหม่ เอฟซี
ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 18:00
[2-2]
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์เอฟซี
หนองบัวลําภู 19:00
[0-0]
ลำปาง เอฟซี
ตราด เอฟซี 19:00
[0-0]
นครปฐม เอฟซี
บางกอก เอฟซี 19:00
[1-0]
อาร์มี่ ยูไนเต็ด
ระยอง เอฟซี 19:00
[0-0]
ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี
กระบี่ เอฟซี 18:00
[2-2]
สมุทรสงคราม เอฟซี
เชียงใหม่ เอฟซี 18:00
[1-3]
ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี
ลำปาง เอฟซี 19:00
[1-1]
แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี
อ่างทอง เอฟซี 19:00
[3-3]
ตราด เอฟซี
สงขลา ยูไนเต็ด 18:00
[2-1]
ปตท.เอฟซี ระยอง
ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 18:00
[4-0]
หนองบัวลําภู
นครปฐม เอฟซี 19:00
[3-1]
บางกอก เอฟซี
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์เอฟซี 19:00
[3-2]
ระยอง เอฟซี
หนองบัวลําภู 18:00
[0-0]
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์เอฟซี
ตราด เอฟซี 18:00
[2-0]
กระบี่ เอฟซี
สงขลา ยูไนเต็ด 18:00
[3-3]
อาร์มี่ ยูไนเต็ด
ระยอง เอฟซี 18:00
[5-0]
เชียงใหม่ เอฟซี
ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 19:00
[7-2]
สมุทรสงคราม เอฟซี
บางกอก เอฟซี 19:00
[0-5]
อ่างทอง เอฟซี
ปตท.เอฟซี ระยอง 19:00
[1-0]
ลำปาง เอฟซี
แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี 19:00
[0-2]
ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี

สก็อตแลนด์ ลีก คัพ
เซลติก 1:45
[0-0]
คิลมาร์น็อค
ฟัลเคิร์ก 1:45
[0-0]
ลิฟวิงสตัน
ฮิเบอร์เนี่ยน 1:45
[0-0]
อายร์ ยูไนเต็ด
เซนต์ จอห์นสโตน 1:45
[0-0]
แพททริค ทริสเทล
ดันดี 1:45
[0-0]
ดันดี ยูไนเต็ด
แฮมิลตัน 1:45
[0-0]
อเบอร์ดีน
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 1:45
[0-0]
ดันเฟิร์มลิน
รอสส์ เคาน์ตี้ 1:45
[0-0]
มาเธอร์เวลล์
ฮิเบอร์เนี่ยน 1:45
[3-2]
ลิฟวิงสตัน
แพททริค ทริสเทล 1:45
[1-1]
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
ดันดี 1:45
[0-4]
เซลติก
มาเธอร์เวลล์ 1:45
[0-0]
อเบอร์ดีน

เซเรีย บี บราซิล
ซิเอร่า 2:30
[0-0]
ซีอาร์บี แม็คซิโอ
อินเตอร์นาซิอองนาล 2:30
[0-0]
ลอนดริน่า พีอาร์
ปารานา พีอาร์ 2:30
[0-0]
เอบีซี อาร์เอ็น
ซีอาร์บี แม็คซิโอ 2:30
[2-2]
ลูเวอร์เดนเซ่
บาว อีสปอร์ตี่ คลับ 2:30
[4-1]
ซิเอร่า
เอบีซี อาร์เอ็น 2:30
[0-3]
อินเตอร์นาซิอองนาล
กัวรานี่ เอสพี 2:30
[2-0]
ซานตา ครูซ (พีอี)
ซานตา ครูซ (พีอี) 2:30
[1-2]
ซีอาร์บี แม็คซิโอ
โอเอสเต้ 2:30
[4-1]
บาว อีสปอร์ตี่ คลับ
วิลา โนวา 2:30
[2-0]
เอบีซี อาร์เอ็น
คริคูม่า 2:30
[2-1]
ลูเวอร์เดนเซ่
ลอนดริน่า พีอาร์ 2:30
[3-2]
ซิเอร่า
ยูเวนตูเด้ 2:30
[2-1]
อินเตอร์นาซิอองนาล
บราซิล เด เปโลตัส 2:30
[2-0]
ซีอาร์บี แม็คซิโอ
วิลา โนวา 2:30
[2-1]
ลูเวอร์เดนเซ่
โอเอสเต้ 2:30
[1-0]
เนาติโก (พีอี)
อินเตอร์นาซิอองนาล 2:30
[3-0]
ฟิกูเรนเซ่
เอสซี เปซานดู (พีเอ) 2:30
[2-0]
เอบีซี อาร์เอ็น
ฟิกูเรนเซ่ 5:00
[0-0]
โกยาส
โอเอสเต้ 5:00
[0-0]
เอสซี เปซานดู (พีเอ)
เอสซี เปซานดู (พีเอ) 5:00
[0-0]
ปารานา พีอาร์
ลูเวอร์เดนเซ่ 5:00
[1-0]
ลอนดริน่า พีอาร์
ฟิกูเรนเซ่ 5:00
[2-1]
กัวรานี่ เอสพี
ซีอาร์บี แม็คซิโอ 5:00
[0-1]
โอเอสเต้
เอบีซี อาร์เอ็น 5:00
[0-0]
ซานตา ครูซ (พีอี)
ปารานา พีอาร์ 5:00
[2-1]
ลอนดริน่า พีอาร์
ซานตา ครูซ (พีอี) 5:15
[0-0]
คริคูม่า
บราซิล เด เปโลตัส 5:15
[0-0]
กัวรานี่ เอสพี
ลอนดริน่า พีอาร์ 5:15
[0-0]
บราซิล เด เปโลตัส
ยูเวนตูเด้ 5:15
[1-0]
วิลา โนวา
บราซิล เด เปโลตัส 5:15
[2-1]
โกยาส
ซิเอร่า 5:15
[1-0]
เนาติโก (พีอี)
บาว อีสปอร์ตี่ คลับ 5:15
[1-1]
ฟิกูเรนเซ่
บาว อีสปอร์ตี่ คลับ 5:15
[2-2]
กัวรานี่ เอสพี
ซานตา ครูซ (พีอี) 5:15
[3-0]
โกยาส
อเมริกา มิไนโร่ 5:15
[1-0]
วิลา โนวา
โกยาส 5:30
[0-1]
ปารานา พีอาร์
ลอนดริน่า พีอาร์ 6:00
[0-1]
วิลา โนวา
กัวรานี่ เอสพี 6:00
[0-0]
วิลา โนวา
วิลา โนวา 6:30
[0-0]
บาว อีสปอร์ตี่ คลับ
คริคูม่า 6:30
[1-1]
โอเอสเต้
ปารานา พีอาร์ 6:30
[2-0]
ยูเวนตูเด้
ลูเวอร์เดนเซ่ 7:30
[1-0]
ยูเวนตูเด้
อเมริกา มิไนโร่ 7:30
[1-0]
เนาติโก (พีอี)
เนาติโก (พีอี) 7:30
[2-0]
ฟิกูเรนเซ่
โกยาส 7:30
[1-1]
อเมริกา มิไนโร่
อเมริกา มิไนโร่ 7:30
[0-0]
คริคูม่า
อินเตอร์นาซิอองนาล 7:30
[3-2]
เอสซี เปซานดู (พีเอ)
เอสซี เปซานดู (พีเอ) 7:30
[0-1]
อเมริกา มิไนโร่
คริคูม่า 7:30
[1-2]
ยูเวนตูเด้
ซิเอร่า 7:30
[1-1]
อเมริกา มิไนโร่
กัวรานี่ เอสพี 7:30
[0-4]
ปารานา พีอาร์
เนาติโก (พีอี) 7:45
[1-0]
บราซิล เด เปโลตัส

Australia FFA Cup
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด 16:30
[0-0]
นิวคาสเซิล เจ็ทส์
บริสแบน โรว์ 16:30
[0-0]
เมลเบิร์น วิคตอรี่
ฮูม ซิตี้ 16:30
[0-0]
เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์
ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 16:30
[0-0]
ฟาร์นอร์ทควีนส์แลนด์ ฮีท
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (N) 16:30
[3-0]
เมลเบิร์น วิคตอรี่
ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 16:35
[0-0]
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด
มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 16:30
[0-0]
โกลด์ โคสท์ ซิตี้
เซ้าท์ เมลเบิร์น 16:35
[4-1]
ซอเรนโต้ เอฟซี
เวสท์ ซิดนี่ย์ เบอร์เรียส (N) 16:30
[0-3]
ซิดนีย์ เอฟซี
แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 16:30
[3-1]
เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส
ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี (N) 16:30
[2-3]
เมลเบิร์น ซิตี้
เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ 16:35
[0-4]
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
ซิดนีย์ เอฟซี (N) 16:30
[2-0]
เมลเบิร์น ซิตี้
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด 16:30
[0-3]
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด
โกลด์ โคสท์ ซิตี้ (N) 16:30
[0-6]
เซ้าท์ เมลเบิร์น
แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 16:35
[1-1]
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์

อังกฤษ ลีกคัพ
คริสตัล พาเลซ 1:30
[2-1]
อิปสวิช ทาวน์
โคเวนทรี ซิตี้ 1:45
[0-0]
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
มิลล์วอลล์ 1:45
[0-0]
สตีฟเนจ
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 1:45
[0-0]
ลินคอล์น ซิตี้
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 1:45
[0-0]
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 1:45
[0-0]
โรชเดล
เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 1:45
[0-0]
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
แบรดฟอร์ด ซิตี้ 1:45
[0-0]
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
บาร์นสลีย์ 1:45
[0-0]
มอร์แคมบ์
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 1:45
[0-0]
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 1:45
[0-0]
พอร์ทสมัธ
เอเอฟซี วิมเบิลดัน 1:45
[0-0]
เบรนท์ฟอร์ด
บริสตอล ซิตี้ 1:45
[0-0]
พลีมัธ อาร์ไกล์
ฟลีตวู้ด ทาวน์ 1:45
[0-0]
คาร์ไลส์ ยูไนเต็ด
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 1:45
[0-0]
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 1:45
[0-0]
เชสเตอร์ฟิลด์
วีแกน แอธเลติก 1:45
[0-0]
แบล็คพูล
บริสตอล โรเวอร์ส 1:45
[0-0]
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
กริมสบี้ ทาวน์ 1:45
[0-0]
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 1:45
[0-0]
น็อตต์สเคาน์ตี้
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 1:45
[0-0]
ชาร์ลตัน แอธเลติก
นอริช ซิตี้ 1:45
[0-0]
สวินดอน ทาวน์
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 1:45
[0-0]
เชลแน่ม ทาวน์
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 1:45
[0-0]
บาร์เน็ต
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 1:45
[0-0]
ฟูแล่ม
ลูตัน ทาวน์ 1:45
[0-0]
อิปสวิช ทาวน์
วูล์ฟแฮมป์ตัน 1:45
[0-0]
เยโอวิล ทาวน์
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 1:45
[0-0]
มิลตัน คียนส์ ดอนส์
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 1:45
[0-0]
นิวพอร์ต เคาน์ตี้
ลีดส์ ยูไนเต็ด 1:45
[0-0]
พอร์ทเวล
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 1:45
[0-0]
วอลซอลล์
ครูว์ อเล็กซานดร้า 1:45
[0-0]
โบลตัน วอนเดอเรอส์
โอลด์แฮม แอธเลติก 1:45
[0-0]
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1:45
[0-0]
แอสตัน วิลล่า
บิวรี่ 1:45
[0-0]
ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 1:45
[1-0]
บาร์เน็ต
ลีดส์ ยูไนเต็ด 1:45
[5-1]
นิวพอร์ต เคาน์ตี้
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 1:45
[1-4]
เบรนท์ฟอร์ด
นอริช ซิตี้ 1:45
[4-1]
ชาร์ลตัน แอธเลติก
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 1:45
[1-4]
เลสเตอร์ ซิตี้
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 1:45
[1-2]
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 1:45
[1-4]
สวอนซี ซิตี้
คาร์ไลส์ ยูไนเต็ด 1:45
[1-2]
ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 1:45
[2-0]
ฮัลล์ ซิตี้
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 1:45
[1-3]
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
มิดเดิลสโบรห์ 1:45
[3-0]
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
ฟูแล่ม 1:45
[0-1]
บริสตอล โรเวอร์ส
วัดฟอร์ด 1:45
[2-3]
บริสตอล ซิตี้
แอสตัน วิลล่า 1:45
[4-1]
วีแกน แอธเลติก
เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 1:45
[1-2]
บอร์นมัธ เอเอฟซี
กริมสบี้ ทาวน์ 1:45
[0-1]
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
เชลแน่ม ทาวน์ 1:45
[0-2]
เวสต์แฮมยูไนเต็ด
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 1:45
[0-2]
เบิร์นลี่ย์
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 1:45
[2-2]
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
เซาแธมป์ตัน 1:45
[0-2]
วูล์ฟแฮมป์ตัน
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 1:45
[2-1]
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
บาร์นสลีย์ 1:45
[3-2]
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
เลสเตอร์ ซิตี้ 1:45
[2-0]
ลิเวอร์พูล
เบิร์นลี่ย์ 1:45
[2-2]
ลีดส์ ยูไนเต็ด
แอสตัน วิลล่า 1:45
[0-2]
มิดเดิลสโบรห์
เวสต์แฮมยูไนเต็ด 1:45
[3-0]
โบลตัน วอนเดอเรอส์
เบรนท์ฟอร์ด 1:45
[1-3]
นอริช ซิตี้
บริสตอล ซิตี้ 1:45
[2-0]
สโต๊ค ซิตี้
วูล์ฟแฮมป์ตัน 1:45
[0-0]
บริสตอล โรเวอร์ส
บอร์นมัธ เอเอฟซี 1:45
[0-0]
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน
คริสตัล พาเลซ 1:45
[1-0]
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
เอฟเวอร์ตัน 1:45
[3-0]
ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี
อาร์เซน่อล 1:45
[1-0]
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
เชลซี 1:45
[5-1]
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
เร้ดดิ้ง 2:00
[0-0]
จิลลิ่งแฮม
เร้ดดิ้ง 2:00
[1-1]
มิลล์วอลล์
โบลตัน วอนเดอเรอส์ 2:00
[3-2]
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
สโต๊ค ซิตี้ 2:00
[4-0]
โรชเดล
เร้ดดิ้ง 2:00
[0-2]
สวอนซี ซิตี้
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 2:00
[1-0]
บาร์นสลีย์
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 2:00
[1-2]
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 2:00
[4-1]
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน

ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
โคลัมบัส ครูว์ 0:10
[1-1]
แคนซัส วิซาร์ดส์
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 0:10
[0-0]
ฟิลลาเดเฟีย
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 2:30
[3-0]
เอฟซี ดัลลัส
ชิคาโก ไฟร์ 2:55
[1-1]
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 3:00
[0-0]
แคนซัส วิซาร์ดส์
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 3:00
[3-3]
ออร์แลนโด ซิตี้
มอนทรีออล อิมแพ็ค 3:30
[1-3]
โตรอนโต้ เอฟซี
โตรอนโต้ เอฟซี 4:00
[4-0]
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 4:30
[0-1]
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
โตรอนโต้ เอฟซี 5:00
[0-0]
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 5:00
[2-1]
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
ดีซี ยูไนเต็ด 6:00
[0-0]
รีล ซอลต์ เลค
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 6:00
[1-1]
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
ดีซี ยูไนเต็ด 6:00
[1-0]
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
ฟิลลาเดเฟีย 6:00
[2-1]
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 6:00
[4-0]
ออร์แลนโด ซิตี้
มอนทรีออล อิมแพ็ค 6:00
[0-1]
ชิคาโก ไฟร์
ดีซี ยูไนเต็ด 6:00
[1-2]
ออร์แลนโด ซิตี้
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 6:00
[2-2]
โคลัมบัส ครูว์
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 6:05
[7-0]
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 6:10
[4-0]
แอลเอ กาแลกซี่
แอลเอ กาแลกซี่ 6:20
[0-3]
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
โคลัมบัส ครูว์ 6:30
[0-0]
ชิคาโก ไฟร์
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 6:30
[0-0]
ออร์แลนโด ซิตี้
มอนทรีออล อิมแพ็ค 6:30
[3-0]
ชิคาโก ไฟร์
มอนทรีออล อิมแพ็ค 6:30
[3-1]
รีล ซอลต์ เลค
ออร์แลนโด ซิตี้ 6:30
[1-1]
โคลัมบัส ครูว์
โคลัมบัส ครูว์ 6:30
[2-0]
แอลเอ กาแลกซี่
ดีซี ยูไนเต็ด 6:30
[1-0]
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
ออร์แลนโด ซิตี้ 6:30
[1-2]
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส
โคลัมบัส ครูว์ 6:30
[1-0]
เอฟซี ดัลลัส
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 6:30
[1-0]
แคนซัส วิซาร์ดส์
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 6:30
[1-0]
มอนทรีออล อิมแพ็ค
โตรอนโต้ เอฟซี 6:30
[3-5]
มอนทรีออล อิมแพ็ค
มอนทรีออล อิมแพ็ค 6:35
[2-3]
มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 7:00
[0-0]
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส
ฟิลลาเดเฟีย 7:00
[0-0]
มอนทรีออล อิมแพ็ค
เอฟซี ดัลลัส 7:00
[0-0]
โคโลราโด ราปิดส์
ชิคาโก ไฟร์ 7:00
[1-3]
โตรอนโต้ เอฟซี
โตรอนโต้ เอฟซี 7:00
[3-0]
ฟิลลาเดเฟีย
เอฟซี ดัลลัส 7:00
[3-3]
ฮุสตัน ไดนาโม
มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 7:00
[1-1]
ฟิลลาเดเฟีย
เอฟซี ดัลลัส 7:05
[0-0]
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
แคนซัส วิซาร์ดส์ 7:15
[1-1]
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
แคนซัส วิซาร์ดส์ 7:30
[2-0]
เอฟซี ดัลลัส
ชิคาโก ไฟร์ 7:30
[1-2]
มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี
ชิคาโก ไฟร์ 7:35
[3-0]
ดีซี ยูไนเต็ด
ฮุสตัน ไดนาโม 7:40
[0-1]
โคโลราโด ราปิดส์
แคนซัส วิซาร์ดส์ 7:40
[3-1]
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
ฮุสตัน ไดนาโม 8:00
[0-0]
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
ฮุสตัน ไดนาโม 8:00
[0-0]
แคนซัส วิซาร์ดส์
โคโลราโด ราปิดส์ 8:00
[1-1]
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
เอฟซี ดัลลัส 8:05
[2-2]
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส
โคโลราโด ราปิดส์ 8:10
[0-1]
ดีซี ยูไนเต็ด
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 8:25
[1-1]
แอลเอ กาแลกซี่
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 8:30
[1-1]
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
รีล ซอลต์ เลค 8:30
[2-1]
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
รีล ซอลต์ เลค 9:00
[4-0]
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
รีล ซอลต์ เลค 9:00
[4-1]
โคโลราโด ราปิดส์
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 9:00
[3-2]
รีล ซอลต์ เลค
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 9:00
[3-0]
มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 9:05
[2-1]
มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 9:10
[1-1]
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 9:15
[2-1]
ฮุสตัน ไดนาโม
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 9:25
[2-0]
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 9:30
[2-2]
ฟิลลาเดเฟีย
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 9:40
[2-1]
โคโลราโด ราปิดส์
แอลเอ กาแลกซี่ 9:40
[0-4]
โตรอนโต้ เอฟซี
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 9:40
[1-0]
ฮุสตัน ไดนาโม
แอลเอ กาแลกซี่ 10:10
[3-0]
โคโลราโด ราปิดส์